• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าสีเดิมๆของรถเต่า ที่ออกมาจากโรงงานเลย นี่มีสีอะไรบ้างครับ  (อ่าน 1097 ครั้ง)

• บุคคลทั่วไป
    อยากทราบว่าสีเดิมๆของรถเต่า ที่ออกมาจากโรงงานเลย นี่มีสีอะไรบ้างครับ มีตัวอย่างให้ดูในweใหนหรือเปล่าครับ
    [ 9 ก.พ. 2544 , 17:51:02 น

ปุE

ลองเข้าดูในWeb ชื่อ wolfsburgwest.com สิครับ จะมี color chart ของ โฟลคEต่าและตูEในแต่ละปี รวมถึงพวก interior ด้วย
    10 ก.พ. 2544 , 15:31:38 น

tong

เยี่ยมเลยครับ ขอบคุณมากครับ
    12 ก.พ. 2544 , 12:16:57 น