• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: หายอยพวงมาลัย passat b4 คับ  (อ่าน 1355 ครั้ง)

ญาณกร

• บุคคลทั่วไป
    หายอยพวงมาลัย passat b4 คับ
    « เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 10:31:39 pm »
    อยากทราบว่าต้องหาเท่าไหร่แล้วราคาประมาณเท่าไหร่คับ
    ขอบคุณครับ

หะมู

• Hero Member
    Re: หายอยพวงมาลัย passat b4 คับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 08:17:17 pm »
    "ต้องหาเท่าไหร่" คงตอบกันไม่ได้นะครับ ถ้าหากไปที่ศูนย์ไทยยานยนต์คงตอบได้ แต่ถ้าหาของมือสองคงต้องใช้เวลาเสาะหาหน่อย  น่าจะต้่องเป็นถามว่าต้องหาที่ไหนมากกว่า ซึ่งก็คล้ายกับที่บอกข้างต้นนั่นแหละครับ ถ้าจะเอาของใหม่แกะกล่องก็คงต้องพึ่งศูนย์ฯ ถ้าเค้าไม่มีของก็ต้องให้เค้าสั่งให้ หรือไปร้านอะไหล่ที่จำหน่ายอะไหล่โฟล์ก  แต่ถ้าจะเอาของมือสองก็ต้องไปหาพวกอู่ซ่อมโฟล์ก หรือพวกขายของเซียงกงล่ะครับ สนนราคาก็ต่างกันไปตามสภาพและความพอใจของผู้่ขาย ลองเข้าไปหาดูในห้องซื้อ-ขายของเรา หรือในเว๊บ vwwatercoolerclub สิครับ พอดีผมไม่ได้ใช้พัทสาทซะด้วย เลยแนะนำได้อย่างนี้ครับ

yanakorn

• บุคคลทั่วไป
    Re: หายอยพวงมาลัย passat b4 คับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 11:26:49 pm »
    ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ