• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เชียงใหม่มีอู่โฟล์คกี่ที่  (อ่าน 1248 ครั้ง)

tomm -

• บุคคลทั่วไป
    เชียงใหม่มีอู่โฟล์คกี่ที่
    « เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    ในเชียงใหม่มีอู่โฟล์คกี่แห่งครับ ที่ไหนบ้าง เมื่อก่อนเคยเห็นมี คลินิคโฟล์ค แถวแยกปอยหลวง ตอนนี้ไม่เห็นแล้ว  แล้วแถวไหนมีอะไหล่ขายบ้างครับ  ขอบคุณครับ
    [ 24 ม.ค. 2544 , 19:33:11 น

vw

RE: เชียงใหม่มีอู่โฟล์คกี่ที่
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    คลินิคโฟลค์ที่เชียงใหม่เจ้งไปนานแล้วครับ  อู่ที่รู้จักตอนนี้ก็มีอู่สมบัติอยู่ตรงแถวซอยนางนวลครับ  
    อู่จันทร์อยู่แถวซอยซายูริ  อู่พงษ์อยู่ตรงแยกสพานนครพิงค์ แล้วก็อีกที่จำชื่อไม่ได้ครับอยู่ตรงซอยข้าง
    วัดพระสิงค์ครับ  อะไหล่มีร้านพรประสิทธิ์ครับแล้ว
    ก็ร้านรุ่งโรจน์แถวเจริญเมืองครับ ถ้าอะไหล่ที่หายาก
    ก็ไม่มี แล้วพี่อยากได้อะไหล่อันไหนบ้างครับ

25 ม.ค. 2544 , 03:27:56 น

Mc

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    มีอู่ช่างเกษม ประตูช้างเผือก(หลังปั๊มธารทอง)     อะไหล่ที่ร้านพรประสิทธิ์ราคาค่อนข้างแพง(จัดว่าแพงมาก) ขอแนะนำยอมเสียเวลาแค่1วัน ให้อู่โทรสั่งร้านที่ขายอะไหล่ที่กรุงเทพฯ(ฮู่ติดต่อประจำ) ราคาถูกกว่ากันมาก ยิ่งในกรณีที่ซื้ออะไหล่จำนวนมากชิ้น ราคาจะต่างกันมาก และได้อะไหล่ของแท้ ค่าส่งเขาไม่คิด การชำระใช้วิธีส่งเงินเข้าบัญชีร้านขายอะไหล่ หรือให้อู่จัดการได้
    29 ม.ค. 2544 , 08:21:32 น

คันธสิทธิ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    อู่ที่เชียงใหม่นี่ปะผุทำสีรถเต่าทั้งคันนี่
    ราคาซักเท่าไหร่ ใครรู้บอกช่วยบอกทีพอดี
    เพื่อนๆ ถามมาครับ

20 มี.ค. 2544 , 13:02:36 น