• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงคุณอ๋อครับ รบกวนขอเบอร์ร้านตัดผ้าคลุมรถเต่า ไม่ทราบว่าได้ค้นเจอหรือเปล่าครับ ขอบคุณ  (อ่าน 748 ครั้ง)

• บุคคลทั่วไป
    ถึงคุณอ๋อครับ รบกวนขอเบอร์ร้านตัดผ้าคลุมรถเต่า ไม่ทราบว่าได้ค้นเจอหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
    เห็นโพสท์ไว้ในกระทู้เรื่องผ้าคลุมรถเต่า
    เลยสนใจ เขารับตัดอย่างไร ราคาเท่าไหร่ครับ

[ 24 ม.ค. 2544 , 16:15:54 น

vw

อยากได้เหมือนกันครับ
    25 ม.ค. 2544 , 03:45:46 น

otto63

ลองไปดูที่คลองถม (ข้างร.พ.กลาง) ซิครับ เดินเข้าไปเลย เป็นแผงอยู่ด้านขวา ร้านนั้นจะขายแต่ผ้าคลุมรถ ผมเห็นมีรถเต่าด้วย ไม่ทราบราคานะครับ (ผมเห็นวันอาทิตย์ตอนเย็นๆครับ)
    6 ก.พ. 2544 , 18:40:08 น