• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: แผ่นยางรองเท้าที่ติดมากับรถ B4 นี่ยังหาซื้อได้มั้ยครับ  (อ่าน 981 ครั้ง)

B4

• บุคคลทั่วไป
    อยากได้แบบเดิมที่ติดมากับรถน่ะครับ ไม่ทราบเขาให้มาเป็นแผ่นยางหรือเป็นพรมครับ พอดีซื้อรถต่อมา เจ้าของเดิมเอาของโตโยต้ามาใส่ อยากได้ที่เป็นของ VW น่ะครับ ยังพอหาได้มั้ย ราคาเท่าไหร่

ดำ b.4

• Jr. Member
    • **
     :)   ของผมเป็นพรมสีดำครับ   เคยมีคนเคยขายแบบมือสอง  ประมาณ  1500 บาท