• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: อีกข้อครับ ตอนนี้โครงการ หนังสือคู่มือรถ ยังพอมีหวังมัEครับ  (อ่าน 1326 ครั้ง)

• บุคคลทั่วไป
    ตอนนี้โครงการ หนังสือคู่มือรถ ยังพอมีหวังมัEครับ
    [ 18 มี.ค. 2544 , 17:17:04 น

เราหาเจ้าขงหนังสือที่จะเป็นต้นฉบับได้แล้วครับคุณม้า ขาดแต่แหล่งที่จะ copy ขึ้นมาเป็นเล่มที่จะติดต่อได้สะดวก

ตอนนี้กุญแจประตูรถคุณม้าเป็นอย่างไรบ้างครับ

19 มี.ค. 2544 , 06:55:38 น

kittythai

ขอจอง 1 เล่ม  เอาไว้รื้อรถเล่น ตอนประกอบถ้าเยอรEันทำเกินคงต้องเรียนรบกวนคุณอนุรัตนE่วยประกอบด้วยนะครับ นิสัยประกอบไม่หมดยังติดมาตั้งแต่เด็กจนโตแหะE/font>
    19 มี.ค. 2544 , 07:23:39 น

nutt

เสนอแนะแหล่ง copy ครับ  น้องผมเคยเอา text book ไปถ่ายแถว ABAC น่าทึ่งมากครับ เหมือนต้นฉบับมากเลยครับ  โดยที่ปกก็ถ่าย 4 สีและเคลือบมัน มีสันปกด้วย  เย็บด้วยเชือกแล้วค่อยรวบด้วยกาวอีกที  ปกติทั่วไปใช้แค่กาว อ่านไม่ทันใดหลุดร่อนโดยเฉพาะถ้าเป็นหนังสือที่ต้องอ่านไปซ่อมไปต้องทนหน่อย  อ้อ ถ้าไม่บอกว่าเป็นของ xerox จะไม่มีใครดูออก
    ใครอยู่แถว ABAC หรือพอทราบร้านแถวนั้นกรุณาบอกด้วยครับ

19 มี.ค. 2544 , 08:22:25 น

ม้า

ขอบคุณครับพี่อนุรัตนEอนนี้เรียบร้อยแล้วครับ   ส่วนเรื่องหนังสือผมว่า เอายังงี้มัEครับรบกวนคุณ nutt บอกชื่อร้านและที่ตั้งให้หน่อย  แล้ว ผมจะเอาหนังสือต้นฉบับจากเจ้าของ ไปถ่ายใหEบ้านผมอยู่ไม่ไกลจาก
    ABAC มากนักครับ  หรือพีEkittythai ที่บ้านอยู่แถวคลองจั่นจะว่างัยครับ อิอิ

19 มี.ค. 2544 , 11:26:26 น

เอาเป็นว่าถ้า confirm ร้านได้แน่นอน แล้วผมจะติดต่อเจ้าของหนังสือ จากนั้นจะส่ง mail แก่สมาชิกที่ใชEGolf/Vento เพื่อขอยอดผู้ที่ต้องการไดEcopy หนังสือเล่มนีEแล้วจึงค่อยสั่งทำเล่มกับทางร้าน คิดว่าไงครับ?
    19 มี.ค. 2544 , 13:39:57 น

nutt

เพิ่มเติมอีกเรื่องครับ  ผมมี service manual ของ bentley เป็นของรถเต่าปี 1970 ขึ้นไป ใครสนใจจะ copy ยินดีนะครับ
    19 มี.ค. 2544 , 15:01:22 น

โป้ง

ชื่อร้าน Paper Mate มั้งครับ ร้านนี้ถ่ายได้ละเอียดมาก เหมือนของจริงเลย แฮะE/font>
    19 มี.ค. 2544 , 22:26:52 น

kittythai

ยินดีช่วยเหลือว่ามาเล้ย.....
    20 มี.ค. 2544 , 15:37:48 น

ทักษิณ

ของพาสสาทปี96ไม่มีมั่งเหรอครับ  แบบว่าอยากได้นะE/font>
    25 มี.ค. 2544 , 21:02:57 น