• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อความวูบมาเยือนภาคจอมยุทธ์อินทรีย์  (อ่าน 1195 ครั้ง)

• บุคคลทั่วไป
    วันก่อนขับๆ รถมาถึงหน้าบ้าน ก็วูบดับสนิทครับ ลองดูไฟจุดระเบิดก็ยังมี  ได้คำแนะนำจากพี่อนุรัตน์ ว่าให้ลองดูฟิวส์ปั๊มน้ำมันครับ
    เห็นผลทันตา เปลี่ยนฟิวส์ใหม่ กับกรองเบนซิน ก็วิงฉิวอีกรอบ ขอบคุณพี่อนุรัตน์ที่ให้คำแนะนำมากนะครับ

[ 9 มี.ค. 2544 , 19:49:49 น

ชยา

ยินดีด้วยนะครับที่เป็นแค่ฟิวส์  รถคนรู้จักเคยมีอาการคล้ายๆกัน แต่
    สาเหตุคือปั้มน้ำมันเสีย

9 มี.ค. 2544 , 22:01:55 น

อนุรัตน์

ด้วยความยินดีครับ คุณม้า
    10 มี.ค. 2544 , 09:12:09 น

แผน

HERO คนเดิมมาช่วยอีกแล้ว
    10 มี.ค. 2544 , 10:46:53 น

ม้า

พอจะทราบราคาปั๊มมั๊ยครับ  แล้วเปลี่ยนเองยากมั๊ยครับ
    10 มี.ค. 2544 , 12:40:30 น

kittythai

ชื่อม้่าแต่ต้องใช้ vento...อืม...ท่าทางรถเค้าดีจริงๆ ม้ายังยอมแพ้...กั๊บๆๆๆ...เปลี่ยม pump ได้อย่าลืมบอกวิธีกันบ้าง  ตอนนี้ขับไปเสียวไป  กลัวไปเดี๋ยงบนทางด่วนดึกๆจัง  คงค่อนข้างเหงาไม่มีสาวคอยปลอบใจ  อิ อิ
    10 มี.ค. 2544 , 13:48:37 น

ม้า

พี่ kittythai ถ้าเสียบนทางด่วนไม่ต้องกลัวครับ เดี๋ยวคุณหนิง ที่โดนไล่จี้บ่อยๆบนทางด่วนก็มาให้โบกเองครับ อิอิ
    10 มี.ค. 2544 , 19:33:39 น

kittythai

จะเข้าเดือนเมษาแล้ว  คุณม้่จะกลับบ้านเกาะรึยังล่ะ จะได้ตามไปเป็นชาวเกาะด้วยคน  เกาะทนไม่ยอมปล่อย  อิ อิ น้ำใส หาดทรายขาว ปะการังสวย ชอบจัง...
    10 มี.ค. 2544 , 22:31:14 น

อนุรัตน์

คุณkitty อย่ายุนา.....ผมยิ่งอยากใส่สน๊อกเกอล์ดูประการังอยู่นะ !
    11 มี.ค. 2544 , 21:18:12 น

kittythai

ผมคงต้องหนีคุณอนุรัตน์ไปก่อนล่ะ ถึงหน้าแล้ว สิ้นเดือนนี้ถึงต้นเมษามี 2 trip สิมิลัน หมู่เกาะสุรินทร์  น้ำใสจัง อิ อิ  เอ...อันนี้ webboard อะไรหว่าชังงงเดี๋ยวโดนเพื่อนๆรุมอัด  อย่าซีเรียสนะครับหาเวลาพักผ่อนกันบ้าง รถมันแค่เป็นพาหนะเท่านั้น ร่างกายและจิตใจเราสำคัญกว่า  เป็นอะไรไปจะหาเงินซ่อมไอ้หนูกันไม่ไหว อิ อิ
    12 มี.ค. 2544 , 07:57:52 น