• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยถอดเบาะออกจากรางเลื่อน T5 บ้างครับ มันถอดยังไง  (อ่าน 1116 ครั้ง)

อาร์ต

• บุคคลทั่วไป
    พอดีจะเอาเบาะออกมาแถวนึงครับ(มีเบาะหลัง3แถว)
    เวลาเดินทางน้อยคนก็ 2 แถวพอ ไปหลายคนค่อยใส่เพิ่ม
    ถ้ามีรูปปลากรอบด้วยจะดีมากๆ

โกเล็ก

• Full Member
     ;Dแหะๆ คุณ อาร์ต ถามเรื่องถอดเบาะนั่งในรถตู้แต่ทำไมถึงขอ รูปปลากรอบ ละครับหรือระหว่างถอดเบาะก็จิบชาเขียวเคี้ยวปลากรอบ  ;D ;D (โกล้อเล่นๆๆเป็นตู้รุ่นไหนครับ)
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 04, 2013, 03:12:18 pm โดย โกเล็ก »

อาร์ต

• บุคคลทั่วไป
    T5 ครับโก คืออธิบายอย่างเดียวมันไม่เห็นภาพเลยอยากได้ "รูปประกอบ" คร๊าบบบบบ

โกเล็ก

• Full Member
     เป็นตู้T5 โกยังไม่เคยเห็นว่าโครงยึดเบาะเป็นอย่างกะไรโก มีแต่รุ่น T4 2.5 เบาะติดรถจากนอกถอดง่ายไม่มีน๊อตยึดใช้ดึงสลักเลื่อนเบาะออกได้เลยตอนี้โกถอดออกเหลื่อแถวกลางแถวเดียวข้างหลังมีพื้นที่ไว้บรรทุก จักรยาน--เครื่องบินบังคับวิทยุ (โกติดถังโดนัทแทนยางอะไหล่) ส่วน T4 VR6 เบาะแบบวีไอพีเคยถอดแถวหลังสุดน๊อตยึดเบาะออกหนักเอาเรื่องลองดูครับไม่ทราบจะเหมือนกันป่าวๆๆๆๆ ;D

โกนึกขึ้นได้ใครไปมิสติ้งวันเสาร์ 31 สิงหาคมทีผ่านมาหยิบสติกเกอร์โฟคส์คลับเฮ้าติดเหลือๆไป โกขอสัก 2 อันโกจะ ติด T4 2.5 กับ B4 2000 เจ้าT4 VR6 ช่างเสน่ห์ให้ติดมา 5ปีแล้วสียังแจ๋วอยู่เลย ขอบคุณล่วงหน้าผู้ใจดี ;D ;D