• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: หาชุดสายฉีดน้ำกระจกหน้า Golf van gr  (อ่าน 896 ครั้ง)

edward

• Newbie
    • *
    หาชุดสายฉีดน้ำกระจกหน้า Golf van gr มีใครขายบ้างครับ

หะมู

• Hero Member
    Re: หาชุดสายฉีดน้ำกระจกหน้า Golf van gr
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2014, 10:33:11 pm »
    ถ้าไม่เจาะจงว่าจะต้องเอาของอะไหล่แท้ ผมว่าทำเองดีกว่าครับ ผมทำเองถ้าสนใจเข้าไปดูกระทู้ "เปลี่ยนสายท่อน้ำฉีดล้างกระจกหน้า" เมื่อวันที่ ๕ เม.ย. ๕๗ ครับ คิดว่าถ้าไปหาซื้อคงหายากครับ

edward

• Newbie
    • *
    Re: หาชุดสายฉีดน้ำกระจกหน้า Golf van gr
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 09:50:43 am »
    ขอบคุณครับ คุณหะมู