General Category > VW-Thai Club House

ถ้าไม่อยากให้ใคร ปลอม ลายเซนต์ สามารถสมัคร สมาชิกได้เลยครับ

(1/2) > >>

vwthai:
ท่านใด อยากได้ ชื่อเดิมๆ จากบอร์ด เก่า สามรถ สมัครสมาชิก ได้เลยครับ

ชื่อสามารถ สมัคร เป็นภาษาไทยได้เลย ครับ

หรือจะสมัคร user name เป็น ภาษาอังกฤษ แล้วไป แก้ ชื่อแสดงผล ให้เป็นภาษาไทยก็ได้ครับ

ton007:
 ;D
สมัครเรียบร้อยแล้ว

โ จ ว ...:
สวัสดีครับ...ตามมาสวัสดีพร้อมสมัครสมาชิกเรียบร้อยแล้วครับ

ไก่-vwthai:
หน้าเวปบอร์ดใหม่สวยจังครับขอบคุณ webmaster และทีมงานนะครับ  ;)

khonkaedad:
สวัสดีครับ  ตามมาเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนครีบ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ตอบ

Go to full version