General Category > VW-Thai Club House

คิดถึงmk3 ผมยังสนใจวางเครื่อง vr6 mt ใน golf van นี่แปลกไหมครับ

(1/2) > >>

Hatori:
เห็นคนเลิกเล่นไปเยอะ
แต่ผมยังอยากใช้ ลงทุนทำ

Joe:

--- อ้างจาก: Hatori ที่ สิงหาคม 25, 2018, 09:00:31 am ---เห็นคนเลิกเล่นไปเยอะ
แต่ผมยังอยากใช้ ลงทุนทำ

--- End quote ---

อยากใช้ก็จัดเลยครับ....ผมก็เคยใช้ แล้ววันหนึ่งก็ปล่อยเขาไป และแล้วก็กลับมาใช้อีก เพราะใจอยากใช้นี่ละครับ
 ;D ;D ;D

Golf แวน mk3:
ถ้ายังไม่มีรถ มาเอารถผมไปทำได้เลยครับ ;D

หะมู:
@ Golf แวน mk3  อ้าวจะทิ้งกันแล้วเหรอครับ ฮือ ฮือ

หะมู:
@ Hatori ผมว่าไม่แปลกนะครับ เค้าก็ทำกันเยอะไป ดีกว่าข้ามพันธุ์ไปวางเครื่องญี่ปุ่นซึ่งน่าจะทำให้เสียรถไปเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ตอบ

Go to full version