• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวหนังสือไฮไลหายที่ไหนมีขายบ้างครับ  (อ่าน 562 ครั้ง)

GANK

• บุคคลทั่วไป
    ตัวหนังสือไฮไลหายที่ไหนมีขายบ้างครับ
    พาทสาทไฮไล ตัวไอหล่นหายครับ
    ขอบคุณพี่ๆมากครับ

ทนายรูปหล่อ

• Full Member
    Re: ตัวหนังสือไฮไลหายที่ไหนมีขายบ้างครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 03:05:24 pm »
    ก็แกะออกให้หมดเลยสิครับ เพราะบางรุ่นก็ไม่มีตัวอักษรนี้ แต่ถ้าจะเอาจริงๆคงต้องเบิกศูนย์ หรือเชียงกง