• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ล้อ ขอบ 15 5 รู100 ล้อเดียวจะซื้อได้ที่ไหนครับ เอาไว้เป็นยางอะไหล่นะครับ  (อ่าน 2765 ครั้ง)

golfIII

• บุคคลทั่วไป
    พอดีซื้อมา 4 ล้อ แล้วเพื่อเปลี่ยน
    ทีนี้ติดได้ว่ายางอะไหล่ ก็น่าจะมีใช้

เลยจะหาซื้อ 1 ล้อ ที่เป็น ใส่ขอบ 15  5 รู100   สำหรับ GTI ครับจะซื้อได้ที่ไหนครับ

เพราะเห็นขายยกชุดกัน สี่ล้อทั้งนั้นเลย

อมร

มีล้อ MK4   5/100 ไม่ได้ใช้ รับเท่าไหร่ครับ

VT3

• Newbie
    • *
    มีพวกล้ออะไหล่แบบบาง เป็นกระทะเหล็กจากนอก
    ขายกันอยู่ที่วงละ 1,000 บาท พร้อมยางหน้ากว้างแค่ 135
    เนื่องจากเป็นล้อแคบๆ จึงมีน้ำหนักเบาด้วยครับ

golfIII

คุณอมรครับ
    มีล้อ MK4   5/100 ไม่ได้ใช้ รับเท่าไหร่ครับ 
    นี่ใช้กับ MK3 เครื่อง  GTI ได้ใช่ไหมครับ
    ขายเท่าไหร่ครับ

golfIII

คุณ VT3 

คุณ อมร

ขออีเมลล์ได้ไหมครับ

jui.hkt@gmail.com

jui

• Jr. Member
    • **
    คุณ VT3
    ล้อที่ว่าใส่ golf  3 ได้ไหมครับ   

ขายที่ไหนครับ
    จัดไว้เป็นยางอะไหล่คงดี

golfIII

ท่านใด ขายอยู่แจ้งได้นะครับ

VT3

• Newbie
    • *

jui

• Jr. Member
    • **
    ขอบคุณครับ
    ใส่ได้ทั้งหน้าและหลังไหมครับผม
    เยี่ยมเลย

golfIII

คุณ อมร มีแบ่งขายไหมครับ  5 รู 100
    ขายเท่าไหร่ครับ มีภาพไหมครับ