• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย vw vento 2.0 สีแดงแต่งหน้ากอล์ฟ ครับ - ลดราคาครับ  (อ่าน 1098 ครั้ง)

apisitd

• Newbie
    • *
    ลดลงอีก เหลือ 110,000 บาทครับ
    ฝาก link รายละเอียดตามนี้เลยครับ
    ขอบคุณ vwthai ครับ

http://www.vwwatercoolerclub.com/webboard/index.php?topic=25853.0

พี่สาวฝากขายครับ ประกัน พรบ ภาษี เพิ่งต่อเดือน 3 เองอีกยาวครับ
    ผ้าเบรกหน้าหลังเพิ่งเปลี่ยน เบรกหลังเปลี่ยนจานด้วยเพราะบางแล้ว
    คอยล์จุดระเบิดเพิ่งเปลี่ยนใหม่กริ๊บ
    พร้อมแก๊สแล้ว  สมบูรณ์ท้ังแก๊สและน้ำมัน
    โช้คอัพแต่ง หลังเป็นsach advantage, หน้าผมยังไม่ได้ก้มดูเดี๋ยววันหยุดไปดูมาให้
    ช่วงล่างไม่ยวบแบบโช้คอัพสแตนดาร์ดครับ แข็งหนึบกว่า

เหลือต้องไปเก็บแค่รอบเดินเบาอย่างเดียว ตอนสตาร์ทใหม่จะเบาหน่อย แต่พอเครื่องร้อนก็ปกติ
    ถ้าไม่ติดว่ามีรถ vw อยู่สองคันแล้ว ผมยังอยากเก็บไว้เองเลยครับ ราคานี้เก็บรอบเดินเบาไม่เกิน 4,000 จบแล้ว
    ขับอย่างเดียวเลย

เบอร์โทร 083-7751718  ถ้าไม่รับเดี๋ยวผมโทรกลับนะครับ
    อภิสิทธิ ครับ
    รถอยู่แถวบางบอน 4 / หนองแขมครับ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 04, 2013, 12:27:58 pm โดย apisitd »

apisitd

• Newbie
    • *
    Re: ขาย vw vento 2.0 สีแดงแต่งหน้ากอล์ฟ ครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 04:54:06 am »
    ขออัพหน่อยครับ