• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่เอก ครับ น้ำมันเกียร์ที่จะเอา Test ใช้มากน้อยแค่ไหนครับ  (อ่าน 1030 ครั้ง)

• บุคคลทั่วไป
    จะได้ดูดออกมาเท่าที่จำเป็นครับ
    [ 20 ธ.ค. 2543 , 23:49:21 น

เอก

• บุคคลทั่วไป
    น้ำมันเกียร์ที่ใช้แล้ว ประมาณซักครึ่งลิตรน่าจะพอครับ
    รบกวนขอน้ำมันเกียร์ใหม่ด้วยนะครับ อันนี้ขอแค่ครึ่งของครึ่งลิตรก็พอครับ
    แต่ถ้าไม่มีเหลือก็ไม่เป็นไรครับ
    ขอบคุณน้องนัสมากครับ
    ถ้ายังไงรบกวนmail มาหาพี่ด้วยครับ

22 ธ.ค. 2543 , 00:10:22 น