• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจังหน้า passat highline แบบโครเมียมหาได้ที่ไหนครับ  (อ่าน 472 ครั้ง)

ยีร

• บุคคลทั่วไป
    แบบที่เป็นโครเมียมครับหรือแบบที่ไม่มี logo volk ก็ได้ครับ
    เห็นที่เมืองนอกสวยดี เป็นรูปร่างเหมือนปกติเป็นโครเมียมและไม่มีโลโก้
    หรือว่าสั่งทำได้ที่ไหนครับ

ขอบคุณครับ

[ 12 ก.ค. 2005 , 19:13:43 น

ยีร

• บุคคลทั่วไป
    12 ก.ค. 2005 , 20:41:51 น