• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สาย VAG-COM  (อ่าน 738 ครั้ง)

tripoom

• Newbie
    • *
    สาย VAG-COM
    « เมื่อ: ตุลาคม 12, 2015, 04:42:36 am »
    เตรีตังรอได้เลยครับสำหรับหลายๆ ท่านที่ต้องการสาย VAG-COM ที่ติดต่อผมมา เกือบปีที่ผมเจอปัญหาคุณภาพสายไม่ได้ตามที่ต้องการตอนนี้หาได้แล้ว สายที่ส่งมาทดสอบทำงานแบบ USB ได้ทั้งหมด ไม่ต้องใช้ USB To Serial เพื่อเลือก COM Port แล้ว ถ้าสินค้าตัวจริงมาจะมาแจ้งความคืบหน้านะครับ