• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชาว T3 T4 T5 ร่วมพบปะงานอภิมหาอมตะนิรันดร์กาล meeting ครั้งที่ 5 วันเสาร์ที่ 17 มกราคม 2552 นี้  (อ่าน 6062 ครั้ง)

โชติ

• บุคคลทั่วไป
    ว้าว..น้อง pat คงเป็นข่าวดีมากกว่าข่าวร้ายครับ อย่างมากถ้าคนล้นจริงๆ ก็ย้ายไป Impact หรือ Bitec มันเลย ท่าทางจะรับได้หลายหมื่นคนอยู่

ล้อ เล่น... อิ   อิ

ที่จอดคิดว่ายังพอครับ ทางร้านมีลานจอดรถ 2 ลาน จอดได้หลายสิบคันอยู่ และพื้นที่ตรงนั้นเป็นซอยหมู่บ้าน อย่างไรเสียก็ยังมีที่จอด แต่ต้องจอดให้เรียบร้อยหน่อยไม่เกะกะชาวบ้าน เดี๋ยวจะแวะไปเซอร์เวย์อีกที แต่ยังคิดว่าโอเคอยู่ครับ

9 ม.ค. 2552 , 23:59:34 น

นินนาท

งั้น... ผมขี่จักรยานไปดีกว่า.. ครับ

10 ม.ค. 2552 , 01:42:29 น

โชติ

พี่นินนาท..

เมาแล้วปั่น ก็คงโดนจับเหมือนกันครับ

10 ม.ค. 2552 , 08:28:59 น

นินนาท (ไม่เมาก็"ปั่น"ทุกวัน)

นั่นน่ะสิ...คุณโชติ

อย่างผม "..เมาแล้วปั่น.."  คงเจอข้อหา...

.......อนาจารในที่สาธารณะ เหมือนฝรั่งที่พัทยา แหงๆ ..พับเผื่อย

10 ม.ค. 2552 , 10:05:51 น

วีระ

มาทำทะเบียนรายชื่อครับ  /  เช่นเคย  ผมจะทำป้ายชื่อเผื่อไปด้วย เพื่อให้สามารถเรียกขานกันได้สะดวกขึ้น โดยไม่ต้องท่องจำ ไม่ว่าจะมาช้าเร็วแค่ไหน  ดังนั้น ชื่อใครอยากเปลี่ยนจากที่ผมระบุไว้ โปรดแจ้งด้วยครับ

ยืนยัน
    ๑  คุณโชติ
    ๒  คุณวีระ
    ๓  คุณ Vintage
    ๔  คุณเซ้ง - สมชาย
    ๕  คุณ PAT
    ๖  คุณ Nui mk3
    ๗  คุณอ้น
    ๘  คุณชัย
    ๙  คุณ Biggie
    ๑๐ คุณ MAI
    ๑๑ คุณ P51D
    ๑๒ คุณอาร์ต
    ๑๓ คุณ WAR
    ๑๔ คุณนินนาท
    ๑๕ คุณชยุตม์
    ๑๖ คุณสี่แคว นว.
    ๑๗ - ๓๑  สมาชิกจาก ThaiVWclub ประมาณ ๑๕ คน (เดาเอาครับ) - คุณแพ็ท ล่ารายชื่อให้ด้วยก็ดีครับ

รอยืนยัน
    ๑   คุณกาลามัง
    ๒   คุณกายย์ T3
    ๓   คุณ B4
    ๔   คุณ 7170

ผู้ติดตาม
    ของคุณเซ้ง และ คุณชัย  รวมแล้วน่าจะ ๔ คน

สรุป ณ ตอนนี้  ๓๕ - ๓๙ คน ครับ

11 ม.ค. 2552 , 01:33:31 น

โชติ

ที่ยืนยันทางโทรศัพท์กับผม มี
    - คุณหน่อง (T4 syncro)
    - คุณสมเกียรติ (T4 กระบะ)
    - คุณมนตรี (T4)

ที่ยังรอยืนยัน
    - คุณก้อง (ภูเก็ต)
    - อาจารย์สุริยัน (T4)

ส่วนผู้ติดตาม ของคุณสี่แคว มี 3 คนนะครับ

11 ม.ค. 2552 , 15:52:47 น

vintage

ขอแนะนำตัวก่อนครับ
    ภูวดล โอภาสวรรณ์(หม่อง)
    อาชีพค้าขาย
    หาดใหญ่ สงขลา
    ผมไม่ได้ขับรถไปพี่ๆคงไม่ว่ากันนะครับ

11 ม.ค. 2552 , 22:07:20 น

กาลามัง

เข้ามายืนยันไปด้วยครับ (1-2 คน) ปีนี้ไม่มีพลาดแล้วครับ (แอบหนี้ราชการมาเลย)
    ผมไปเชิญเพื่อนๆ พี่ๆ T3 เชิญไปเชิญมาน่าจะมากันอีกเกือบๆ 10 คันได้ครับ แต่ยังไม่ยืนยันยอดที่แน่นอนนะครับ

ปล. มีบางท่านเสนอว่าจะถ้านำของไปจับรางวัลด้วย แบบนี้จะได้มั๊ยครับ

12 ม.ค. 2552 , 09:44:49 น

mai

นินนาทตัวจริงเสียงจริงมาแล้วครับ ของผมเปลี่ยนเป็นภาษาไทย "ใหม่" ก็แล้วกันครับ
    12 ม.ค. 2552 , 13:40:45 น

โชติ

แอบหนีราชการเชียวหรือครับ แล้วคนที่พามาด้วยนี่ มท.1 หรือเปล่า เดี๋ยวต้นสังกัดตบตีกัน จะเสียสุขภาพนะครับ

สำหรับ T3 ที่ไปเชิญมา ฝากล่ารายชื่อด้วยครับ เพราะบางคนอาจแจ้งซ้ำกันครับ

เรื่องนำของไปจับรางวัล ขอเบรคไว้ก่อนครับ จะเป็นภาระกับท่านอื่น แต่ถ้าจะนำของมาแจก นำมาได้เลยครับ ถ้าจะนำมาแจกไม่ครบคน ช่วยคิดวิธีมาด้วยว่าจะแจกแบบไหน เช่น เล่นเกมส์อะไร หรือร่วมสมทบเป็นรางวัลส่วนกลางสำหรับกิจกรรมในงานก็ได้ครับ

ผมจะจัดให้มีกิจกรรม 2 อย่าง
    1. "เรื่องประทับใจกับโฟล์คตู้" ให้สมัครเล่าเรื่องกัน คนละไม่เกิน 5 นาที (เฉพาะคนที่อยากเล่า) จากนั้นเพื่อนๆช่วยกันตัดสิน ว่าใครเม้าได้มันส์ที่ซูด รับรางวัลไป
    2. "ถามตอบบอกกันเอง" คือให้เขียนหัวข้อที่ต้องการให้สมาชิกท่านอื่นตอบ (ไม่ต้องบอกว่าให้ใครตอบ) แล้วเดี๋ยวเราทั้งหมดช่วยๆกันตอบครับ จากนั้นจับรางวัลให้คนเขียนคำถาม

เหล้านำไปได้ ไม่เสียค่าเปิดขวด แต่เครื่องดื่มอื่น ทางร้านห้ามนำไปครับ

ปล. เมาแล้วขับ ถูกจับติดคุก ยึดใบขับขี่ จริงๆนะคร้าบ...

12 ม.ค. 2552 , 13:59:41 น

ขอส่งรายชือด้วย 2 ท่านครับ พอดีรับปากกับคุณกาลามังไว้ ยังใงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ เล่น VW  มานานไม่เคยเข้าร่วมกิจกรรมซักที  ของผม T3 ครับ
    1.atoman....
    2.Tum....

12 ม.ค. 2552 , 18:31:00 น

วีระ

update จันทร์ 12 มค.

ยืนยัน
    ๑ คุณโชติ
    ๒ คุณวีระ
    ๓ คุณหม่อง - ภูวดล (Vintage)
    ๔ คุณเซ้ง - สมชาย ( +3 )
    ๕ คุณ PAT
    ๖ คุณ Nui mk3
    ๗ คุณอ้น
    ๘ คุณชัย ( +1 )
    ๙ คุณ Biggie
    ๑๐ คุณใหม่ ( MAI )
    ๑๑ คุณ P51D
    ๑๒ คุณอาร์ต
    ๑๓ คุณ WAR
    ๑๔ คุณนินนาท
    ๑๕ คุณชยุตม์
    ๑๖ คุณสี่แคว นว. ( +3 )
    ๑๗ คุณกาลามัง ( +1 )
    ๑๘ คุณหน่อง (T4 syncro)
    ๑๙ คุณสมเกียรติ (T4 กระบะ)
    ๒๐ คุณมนตรี (T4)
    ๒๑ - ๓๕ สมาชิกจาก ThaiVWclub ประมาณ ๑๕ คน (เดาเอาครับ) - คุณแพ็ท ล่ารายชื่อให้ด้วยก็ดีครับ
    ๓๖ - ๔๒ สมาชิก T 3 สายคุณกาลามัง ประมาณ 7 คน - คุณกาลามัง ขอรายชื่อด้วยครับ

ผู้ติดตาม  8  คน

รวมแล้วตอนนี้ 50 คน ครับ

กำลังคิดว่า คนมากขนาดนี้ ถ้าจัดการไม่ดีอาจมีปัญหาเรื่องการสั่งอาหาร หรือ การคิดค่าใช้จ่าย / ขอความเห็นเพื่อนๆด้วยครับใน 2 ประเด็นนี้  คือ  ขอเก็บเงินค่าอาหารเลย (เหมือนซื้อบัตร) ราคาคนละ...บาท  และ  มี center ในการสั่งอาหาร  เพื่อให้ไม่มีอาการ "คิดค่าอาหารเกิน ที่ไม่ได้สั่ง" จากทางร้าน

ใครจะเสนอแนะอย่างไร  เชิญเลยครับ  หากไม่มีความเห็นอื่น ผมจะรวบรัดละนะ

12 ม.ค. 2552 , 18:48:41 น

วีระ

คุณ atoman
    ผม update ให้พรุ่งนี้นะครับ

12 ม.ค. 2552 , 18:51:16 น

โชติ

สมาชิกของุณ Pat กับคุณกาลามัง น่าจะซ้ำกันบ้างมั้งครับ อย่างไรฝากล่ารายชื่อด้วยครับ
    12 ม.ค. 2552 , 20:43:25 น

โชติ

ได้รับยืนยันจาก คุณ โอ๋ T3 กระบะ อีกรายครับ
    12 ม.ค. 2552 , 20:51:22 น