• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยวิเคราะห์อาการรถ t4 2.5 ปี 94 สตาร์ทไม่ติดหน่อยครับ  (อ่าน 7225 ครั้ง)

เมืองโอ่ง

• บุคคลทั่วไป
    ผมก็ T4 เหมือนกัน เคยมีอาการอย่างที่เล่าให้ฟังนะครับ
    ที่ผมแก้ไขไปก็คือ(ตูดสวิสกุญแจนะครับ มันไม่รับกับปลายลูกกุญแจ ประมาณว่ารูในแป้นมันกว้างขึ้นใช้งานมากนะครับ พอบิดสวิสกุญตูดสวิสมันไม่หมุนตามปลายกุญแจครับระบบมันก็เงียบครับลองดูครับ)

ตุ้ม

• บุคคลทั่วไป
    แล้วคุณเมืองโอ่ง ทำยังไงครับ เปลี่ยน หรือว่าซ่อม แล้วถ้าทำเป็นปุ่มกดสตาร์ดช่วยได้ไหม