• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการซื้อด่วนหม้อน้ำ,โช๊ค พาสสาท บี4 ปี96  (อ่าน 1560 ครั้ง)

goson_09

• Newbie
    • *
    ต้องการซื้อด่วน เชียงกง มือสอง ราคามิตรภาพครับ
    1. หม้อน้ำ พาสสาท บี4 ปี96
    2. โช๊คอัพคู่หลัง พาสสาท บี4 ปี96

goson_09

• Newbie
    • *
    ช่วยแนะนำร้าน เบอร์ติดต่อด้วยครับ  ???

Siravith

• Newbie
    • *
    ถ้าเป็นหม้อน้ำผมแนะให้ซื้อของใหม่นะ ผมก็ซื้อของคุณปิงจากในเวปนี้แหละ เพราะตะเข็บของหม้อน้ำโฟร์คมันเป็นพลาสติกซ่อนอยู่ด้านใน โอกาสรั่วมีสูง ส่วนโช๊คหลังต้องค่อยๆหา ผมก็หาอยู่หลายเดือนเพิ่งได้จากพี่ภูวดิษฐ์มาเหมือนกัน

goson_09

• Newbie
    • *
     :)ขอบคุณน่ะครับ

Cowboykiat

• Newbie
    • *
    ผมมี ของ Golf  แต่ผมถอดออกจาก Cordoba  ผมอัดน้ำมันไว้ กะว่าเอาไว้เป็นอะหลั่ยสำรองรถผม ถ้าใส่ บี4 ได้ (ผมไม่ทราบว่าใส่ได้หรือปล่าว) ก็โทรฯมาครับ ขายแค่ 4,000.- ให้สปริงด้วย ครับ โทรฯ 086-8566500

Siravith

• Newbie
    • *
    โช้คของเวนโต้หรือกอร์ฟจะใส่กับ B4 ไม่ได้ครับเพราะตัวโช้คจะสั้นกว่า ของใหม่คู่ละประมาณ 3 พันกว่า แต่ต้องเปลี่ยนยางหัวโช้คยางกันฝุ่นอีกรวมก็ 5 พันกว่า แต่ถ้ายางต่างๆยังสภาพดีก็คงไม่ต้อง แต่ส่วนใหญ่รื้อทั้งทีก็มักจะเปลี่ยนไปเลย  ใจเย็นๆค่อยๆทำละกัน ของผมก็ซื้ออะไหล่มาเพียบแล้วแต่ยังไม่ว่างเปลี่ยนเหมือนกัน

goson_09

• Newbie
    • *
     ;D ขอบคุณค๊าปป รอโช๊คต่อไป  //หม้อน้ำได้แล้ว 3700 บ.ของหม่ครับผม