• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: (((( ขายอะไหล่เล็กๆ น้อยๆ ...จ้า ))))  (อ่าน 2312 ครั้ง)

VWspeedhouse

• บุคคลทั่วไป
    (((( ขายอะไหล่เล็กๆ น้อยๆ ...จ้า ))))
    « เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 12:41:57 am »

พรมคอนโซลรถ.......สภาพยังดีค่ะ ...300.-    

คอนโซลกลางพร้อมที่เขี่ยบุหรี่.......สภาพดีมาก...400.-

ที่ปิดข้างเบาะคนนั่ง.......สภาพไม่สวย(แต่ซ่อมแล้วจ้า)...200.-

พรมกระดุม.......ใช้ไม่นานค่ะ...600.-

ไฟหลอกข้างไฟหน้าซ้าย........ขาหัก...200.-

ไฟทับทิมกันชน.......สภาพพอได้(ขาครบจ้า).......500.-

ไฟเลี้ยวกันชน........สภาพเกือบดี........400.-

;) สนใจชิ้นไหน ติดต่อได้เลยจ้า ...เบสค่ะ 081-458-6855 / vwspeedhouse@gmail.com

poddy

• Newbie
    • *
    Re: (((( ขายอะไหล่เล็กๆ น้อยๆ ...จ้า ))))
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 06:52:34 am »
    พรมกระดุมของรุ่นไหนครับ ใส่ Vento ได้ป่ะ รับของที่ไหนครับ ราคาลดได้อีกมั๊ยครับ

VWspeed

• Newbie
    • *
    Re: (((( ขายอะไหล่เล็กๆ น้อยๆ ...จ้า ))))
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 08:30:30 pm »
    พรมกระดุมของรุ่นไหนครับ ใส่ Vento ได้ป่ะ รับของที่ไหนครับ ราคาลดได้อีกมั๊ยครับ
       พรมดุม B4 Only จ้า....ขอบคุณค๊าบ

สนใจ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2012, 11:10:39 pm »
    ไฟหลอกข้างไฟหน้า + ไฟทับทิมกันชน + ไฟเลี้ยว
    รวมกันขอราคาพิเศษหน่อยนะ
    super.taiแอดhotmail.com

VWspeed

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 08:07:07 pm »
    ไฟหลอกข้างไฟหน้า + ไฟทับทิมกันชน + ไฟเลี้ยว
    รวมกันขอราคาพิเศษหน่อยนะ
    super.taiแอดhotmail.com
    นัดดูของก่อนได้ค่ะ..ถูกใจค่อยว่ากันจ้า  ;)

อิศรา

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 12:08:02 pm »
    ไฟเลี้ยวกันชน ขายรึยังครับ

VWspeed

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 08:56:20 pm »
    ไฟเลี้ยวกันชน ขายรึยังครับ
    ยังอยู่จ้า..  :)