• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำมันเครื่อง+เกียร์+ช่วงล่าง เช็คอู่ไหนดีครับ  (อ่าน 484 ครั้ง)

• บุคคลทั่วไป
    ขอคำแนะนำด้วยครับ ใช้ โฟล์คคาราเวลครับ
    เช็๕ใหญ่เลยไม่อยากเข้าศูนย์แต่ไปอู่อื่นที่ไม่รู้จัก
    ก็กลัวหนีเสือปะจระเช้น่ะครับ
    รบกวนพี่ๆน้องๆในนี้ช่วยแนะนำอู่ให้หน่อยครับ
    ไกลไกล้ไม่เป็นไรครับขอให้ไว้วางใจได้และไม่เลี้ยงไข้รถลลุงน่ะครับ
    ขอขอบคุณอีกครั้งครับ

[ 7 ก.ค. 2544 , 19:04:02 น

แผน

ถ้าเป็นผมนะครับจะซื้ออะไหล่ที่วรจักรไปให้ที่อู่มิลลิเนี่ยมเปลี่ยนให้ เพราะความเป็นกันเองของช่าง การบริการที่ใช้ได้ ราคาค่าแรงไม่แพงจนเกินไปครับ แต่ถ้าไม่ไปซื้อที่วรจักรอะไหล่ชุด60000จะแพงกว่าประมาณ2000-3000บาทครับ(อะไหล่แท้บางส่วน)
    8 ก.ค. 2544 , 09:56:09 น

ลุง

ดีครับ ลุงไปมาหนนึง แต่ติดที่ว่าร้านไม่รับบัตรนี่ล่ะครับ..
    ถ้าซื้อของไปให้ได้ก็ประหยัดดีครับ...
    ว่าแต่ร้านเค้าจะยอมเหรอครับ เค้าได้แต่ค่าแรงล้วนๆเลย...

9 ก.ค. 2544 , 15:38:38 น