• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายรถครอบครัว CARAVELLE VR6 ครับ  (อ่าน 8451 ครั้ง)

Gong960

• Newbie
    • *
    Re: ขายรถครอบครัว CARAVELLE VR6 ครับ
    « ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมษายน 04, 2014, 10:24:14 am »
      ขอบคุณมากครับท่านน้องฟ้า รถเป็นขับสองครับ ขับล้อหน้านะครับ เรื่องราคาอะไหล่ ถ้าเทียบกันกับรถจำพวกโซลูน่า วีออส ซิตี้ซีวิค ก็ถือว่าแพงกว่ามากอยู่ครับ แต่เมียผมได้แอคคอร์ดG7 มาใช้คันนึง ค่าอะไหล่มันแพงกว่าVR6ของเราซะอีกครับ รถญี่ปุ่นสมัยนี้ค่าอะไหล่มันเอาเรื่องกว่ารถฝรั่งซะอีก อย่างไฟหน้าคู่นึงของเราไม่กี่พัน ของแอคคอร์ดนี่หมื่นกว่า กระจกมองข้างที่ผมว่าจะสั่งมาเปลี่ยนนี่ของเราเห็นมีขายอยู่ในเวปนี้แหละคู่นึงห้าพันกว่าๆ ของเมียผมคู่นึงหมื่นกว่า ราคาพวกกันชนกระจังหน้าไม่ต้องพูดถึง ที่พูดถึงนี่ของใหม่นะครับ
      อัพเดทล่าสุดเอาไปจูนแกสแถวๆบ้านมา ปรากฏว่าคราวนี้วิ่งด้วยแก๊สดีขึ้นแต่ก็ยังไม่สมบูรณ์ แต่วิ่งด้วยน้ำมันกลับวิ่งไม่ออก เวรกรรมจริงๆ ไม่เป็นไรครับ ได้สายจูนมาแล้ว เดี๋ยวลองจูนเองจนกว่าจะเข้าที่

Gong960

• Newbie
    • *
    Re: ขายรถครอบครัว CARAVELLE VR6 ครับ
    « ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 18, 2014, 11:56:12 am »
    ขายต่อหลังสงกรานต์ครับ ช่วงนี้ขับแต่รถเก๋งสะดวกดีครับ รถใหญ่จอดไว้ซะ

Gong960

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมษายน 30, 2014, 11:03:07 am »
    ขยับหน่อยครับ รถยังอยู่ครับผม

่ j san

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 02:52:32 pm »
    .......ผมสนใจมากครับ กำลังติดต่อ ไฟแนนท์ กับ ทางแบงค์อยู่ครับ ถูกใจเจ้าของรถด้วยติดตามอยู่ครับแลเปิดเผยดีครับ  เร่งอยู่หากมีบุญจะได้เป้นเนื้อคู่ VR6 ตัวนี้ครับ

Gong960

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2014, 09:45:17 pm »
      เงียบเหงาจริงๆ รถยังอยู่นะครับ ตอนนี้กลายเป็นว่ามีงานเพิ่มต้องคอยสตาร์ททุกวัน พาไปวิ่งอาทิตย์ละครั้ง รถไม่ได้ใช้เลยครับ กำลังจะถูกเนรเทศไปไว้บ้านที่ลาดพร้าวเพื่อเคลียที่จอดในร่มให้รถสุดที่รักของเมีย บ้านก็ไม่มีคนอยู่ คงต้องวิ่งเข้าลาดพร้าวเพื่อไปดูแลบ้านกับรถบ่อยขึ้น สงสารทั้งบ้านทั้งรถ รึจะสงสารตัวเองดีเนี่ย ราคาคุยกันได้นะครับ มาดูรถก่อนแล้วตกลงกันอีกที

Napat_siam

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2014, 09:04:49 am »
    รถภายในสวยมากพี่ อยากได้รถครอบครัวอยู่พอดี ขอขายรถผม Golf mk3 ก่อนนะครับผม  ;D

Gong960

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 04, 2014, 08:35:13 pm »
    รถยังอยู่ครับ ลดราคาลงตามกาลเวลา เหลือ 180,000 ครับ ไม่มีของแถม

โต้ง

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2014, 10:26:09 pm »
    ขายไปหรือยัง ถ้ายัง สนใจครับ  ขอราคาสุดท้าย ครับ