• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดประมูลรถ PASSAT B4 บำรุงเวปครับ  (อ่าน 5350 ครั้ง)

หมู มี เครา

• Jr. Member
    • **
    เปิดประมูลรถ PASSAT B4 บำรุงเวปครับ
    « เมื่อ: ธันวาคม 21, 2012, 12:02:09 pm »
    เปิดประมูลรถ PASSAT B4 อยู่หน้าซื้อ-ขายครับ เพื่อบำรุงเวปครับ

ทนายรูปหล่อ

• Full Member
    Re: เปิดประมูลรถ PASSAT B4 บำรุงเวปครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2012, 05:18:53 pm »
    เอาจริงอะหมู

โกเล็ก

• บุคคลทั่วไป
    Re: เปิดประมูลรถ PASSAT B4 บำรุงเวปครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2012, 09:39:20 pm »
      :-[เสียดายมาไม่ทันน้องทนาย อดทำบุญเลยโก

หมู มี เครา

• **
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2012, 09:49:06 pm »
    @ พี่ทนาย เอาจริงครับพี่ไกล้ปีใหม่แล้วกลัวพี่ๆไม่มีรถไปเค้าดาว
    @ โกเล็ก เอาอีกซักคันมั้ยยังทันนะคับโก วัน 25 โน้น!!ครับโก

หมู มี เครา

• **
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 09:32:15 am »
     ;D เหลือเวลาอีก 2 วัน นะครับเข้ามาดูมาชมก่อนได้นะครับพี่ๆ

โกเล็ก

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 10:22:40 am »
      ;Dนายหมู เครามี ช่วยทำคลิปส่งให้สมาชิกดูพร้อมเสียงบรรยายภาพ (ต้องเป็นเสียงนายหมู เครามี เท่านั้น)โกอยู่ไกลไม่สามารถเห็นสภาพรถในการสู้ราคา  ;D ;D

หมู มี เครา

• **
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 08:09:29 pm »
    เป็นไปได้จะจัดให้ครับ โกเล็ก

***ร่วมด้วยช่วยกันครับผมหยากสหนับสะหนุนให้มีกองทุนของเว็ปครับจะได้เป็นทุนงบประมาณในการพัฒนาและปรับปรุงในด้านต่างๆหรือจัดกิจจะกรรมเพื่อลดภาระทางผู้ดูแลและจะได้เป็นช่องทางค้นคว้าหาข้อมูลและแลกเปลี่ยนความคิดให้อยู่กับพวกเราไปนานๆผมหวังเป็นอย่างยิ่งว่ากิจกรรมนี้คงได้รับความร่วมมือจากเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ***

ผมขอกราบขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่านที่จะให้การสนับสนุนกิจะกรรมครั้งนี้ที่จะเกิดขึ้นอีก 2 วันข้างหน้า                             ขอบคุณครับ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2012, 08:40:26 pm โดย หมู มี เครา »

หมู มี เครา

• **
    « ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 07:55:09 pm »
    จัดให้แล้วนะครับ โกเล็ก
    http://www.youtube.com/watch?v=eMmvmKGv4_Y&feature=youtu.be

ทนายรูปหล่อ

• Full Member
    « ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 08:04:38 pm »
     ไม่เห็นมีเพลงประกอบคลิปเลยอะ ฮิฮิ

หมู มี เครา

• **
    « ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 08:11:21 pm »
    กลัวโดนล้ออะครับพี่ แค่มีเงาผมด้วยก็อายอยู่แล้วเพ่!!!

โกเล็ก

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 04:48:47 am »
      ;D โกเชื่อแล้วว่าเป็นนาย หมู จริงๆ (ดูจากรองเท้ามีหัวแม่โป้งโผล่-มือจับพวงมาลัยหัวแม่โป้งโผล่มีเล็บดำๆด้วยใช่เลย ;D)รถสวยครับ +เลขทะเบียนก็สวย โกขอเสนอราคาก่อนได้มั้ย วันนี้แล้วซินะเปิดประมูล ช่วงบ่ายโกค่อยเข้ามาร่วมประมูล ร่วมด้วยช่วยกันให้สังคมVW club น่าอยู่ เออโกอยากถาม 2 ล้อสีแดงข้างๆ แถมผู้ประมูลได้บ่าว-ในการถ่ายทำคลิปผู้บอกบทเสียงคุ้นๆๆ จัง

หมู มี เครา

• **
    « ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 11:39:20 am »
    5555+ รถน้องมันครับคันสีแดงๆครับโก

:'( เงียบเลยสงสัย ราคาประมูลมันต่ำไปครับ

น้องฟ้า VR6

• Sr. Member
    « ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 12:06:51 pm »
    เห็นคันจริงแล้ว น่าเล่นมากครับ

นี่ถ้าเลิกชื่นชอบ T3 ละก็ เสร็จผมแน่ๆ

หมู มี เครา

• **
    « ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 06:08:57 pm »
    ขอคอมเม้น!!หน่อยครับมันถูกไป หรือมันแพงไปครับ

โกเล็ก

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 07:12:30 pm »
     โกเพิ่งกลับมาวันนี้ไปดูเขาถางป่าจะแบ่งขายที่มาประมูลรถ นายหมู ทำไมไม่มีใครเสนอราคาร่วมค่าบำรุงเวปราคามันยังไง โกเสนอคนแรกเลยนะ หิวข้าวแล้ว 60,000 บาท