• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ลิ้นหน้า VR6 สำหรับ golf 3 ดีกว่าแบบเดิมๆยังไงครับ สวยกว่าเดิม?  (อ่าน 1303 ครั้ง)

hkt

• บุคคลทั่วไป
    ผมดูในรูปเหมือนจะใกล้พื้นมากกว่าของเดิม
    น่าจะต้องระวังมากขึ้นไหมครับ  ถ้าไปทางไม่เรียบ หรือ วิ่งลงเนิน slope อะไรแบบนี้
    สวยแต่ต้องเพิ่มความระวังไหมครับ

หรือดีอย่างไรครับ ลิ้นเก่าเริ่มเยินครับของเดิมๆ

นิก เวนโต้94

• Moderator
    • Sr. Member
    ลิ้นหน้าทั้งแบบเดิมและแบบ vr6 มีไว้เพื่อป้องกันด้านล่างของกันชนและเพื่อความหล่อ ถ้าถามว่าใส่ลิ้นหน้า vr6 แล้วจะหล่อกว่าเดิมไหม ก็ขึ้นอยู่กับความชอบของแต่ละคนครับ

ส่วนระยะห่างจากพื้น ถ้าไม่โหลดเตี้ย ก็ไม่มีอะไรน่าเป็นห่วงเพราะห่างจากพื้นเยอะครับ  :D

hkt

• บุคคลทั่วไป
    ขอบคุณครับ
    เจอมา 2,600 เดี๋ยวสอยมาติดเลย