• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ อู่ แถวดอนเมือง ประชาชื่น เกษตร หน่อยครับจะเอา Vento CL ไปเข้าครับ  (อ่าน 1334 ครั้ง)

sealplay

• Newbie
    • *
    เบรคเหมือนจะค้างมีปัญหา จานเบรคล้อขวาหน้ากินเข้าไปเยอะมาก ร้อนมาก ใครมีอู่แนะนำบ้างครับ

หะมู

• Hero Member
    อู่ที่ซ่อมโฟล์กมีเยอะหลายอู่ แต่การจะระบุอู่ใดอู่หนึ่งบางทีคนที่แนะนำก็เจองานเข้า (่ดีก็ดีไป ไม่ดีก็โดน และอาจจะไม่แฟร์กับอู่อื่นๆ ด้วย) เดิมผมได้รวบรวมเอาไว้พอสมควรแต่ปัญหาตอนนี้คือเครื่องคอมพ์เก่ามันพัง และไม่ได้เซฟไว้ซะด้วย เอายังงี้ได้ไม๊ครับ คุณบอกอีเมล์แอดเดรสคุณมาที่ moo_easy@yahoo.com หรือที่อยู่ของคุณที่ส่งไปรษณีย์ก็ได้มา เดี๋ยวผมจะพยายามหาเมล์เก่าๆ ที่เคยแนบส่งไปให้ท่านอื่นและหรือไม่ก็ส่งทางไปรษณีย์ให้ครับ แล้วคุณก็ลองเอาไปพิจารณาดูเองนะครับ

Golf 3 Van

• Full Member
    ขออนุญาตแปะไฟล์ "ทำเนียบอู่และช่างซ่อมโฟล์ก  Watercooled" ที่ลูกพี่เคยส่งไว้ให้นะครับ

http://4c611d37.dl-one2up.com/onetwo/content/2016/2/24/4c611d37347fb7117e2c47f10c143574.docx

เผื่อมีสมาชิกท่านใดสนใจ จะได้ดาวโหลดไปรับชมได้เลยครับ

หรือหากลูกพี่ไม่สะดวกใจ ผมจะลบออกให้ทันทีเลยครับ

ขอบพระคุณมากครับ  ;D

หะมู

• Hero Member
    โอ้ว ขอบคุณคุณ Golf 3 Van ครับ จัดไปเลย