• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยน พัดลมหม้อนน้ำ กอล์ฟ3  (อ่าน 1315 ครั้ง)

kitti

• Jr. Member
    • **
    เปลี่ยน พัดลมหม้อนน้ำ กอล์ฟ3
    « เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 08:28:32 pm »
    เปลี่ยน พัดลมหม้อนน้ำ กอล์ฟ3
    โดยที่ไม่ต้องถอด กันชน แผงแอร์ หม้อน้ำ ได้ป่าวครับ
    รบกวนเพื่อนๆ ที่เคยเปลี่ยนมาแล้ว
    ช่วยแชร์ ประสพกรณ์ที
    ขอบคุณครับ

ทนายรูปหล่อ

• Full Member
    Re: เปลี่ยน พัดลมหม้อนน้ำ กอล์ฟ3
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 09:44:02 pm »
    ยากอยู่ครับพี่ แต่อย่างไรคงต้องถอดตามนี้ครับ
    http://vwthai.santeesuk.com/Tips_DIY/DIY/25CoolingFan_Renewal/CoolingFan_Renewal.htm

kitti

• Jr. Member
    • **
    Re: เปลี่ยน พัดลมหม้อนน้ำ กอล์ฟ3
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 11:26:20 am »
    ขอบคุณครับ คุณทนายรูปหล่อ