• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดเคยเปลี่ยน Oil Pressure Regulator บ้างครับ สำหรับท่านที่ใช้ B4  (อ่าน 1193 ครั้ง)

โอม

• บุคคลทั่วไป
    ปกติอุปกรณ์ตัวนี้มันเสียบ่อยมั้ยครับ แล้วราคาอะไหล่ประมาณเท่าไหร่ครับ รถสตาร์ทติดยาก ต้องสตาร์ทหลายครั้ง ช่างว่าน่าจะเป็นตัวนี้

coco jal

• Newbie
    • *
    น่าจะเป็น fuel pressure reg มากกว่านะครับ ราคาไม่แน่ใจ

เส

• บุคคลทั่วไป
    ตัวดำๆที่มีสายยางต่อหัวท้ายและก็มีปลั๊กสายไฟหรือเปล่า สองพันกว่าไม่เกินห้า ถ้ายังไม่ได้เปลี่ยนตอนสตาร์ทให้เหยียบคันเร่งให้สุด รีบเปลี่ยนหน่อยนะเดี๋ยวไดร์สตาร์ทอายุสั้น