• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เบอร์ช่างโอ๊ดสวนผัก  (อ่าน 1274 ครั้ง)

enron

• บุคคลทั่วไป
    เบอร์ช่างโอ๊ดสวนผัก
    « เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 05:05:41 pm »
    ใครมีเบอร์ช่างโอ๊ดสวนผักครับไปหาวันอาทิตย์ที่สวนผักไม่เจอะ

หะมู

• Hero Member
    Re: เบอร์ช่างโอ๊ดสวนผัก
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 08:05:40 pm »
    อู่สวนผัก ดูเหมือนจะย้ายแล้วนะครับ ผ่านไปไม่เห็นแล้ว อาจจะเนื่องจากการก่อสร้างทางด่วนหรือรถไฟฟ้าไม่แน่ใจ แต่เท่าที่ทราบ ช่างโจ้ โทร. ๐๘๔-๑๒๔ ๙๙๘๒ (ถ้ายังไม่เปลี่ยนเบอร์) ย้ายมาเปิดอยู่ทางออกอีกด้าน ที่ทะลุถนนกาญจนาภิเษกน่ะครับ ไม่ทราบช่างโอ๊ต (๐๘๓-๗๗๐ ๑๒๗๗ ถ้ายังไม่เปลี่ยน) จะยังอยู่ด้วยกันหรือไม่นะครับ ยังไงลองโทรถามคุณ ball_vento โทร. ๐๘๖-๗๘๓ ๒๕๕๑ ดูครับ เห็นว่าเปิดอู่กับช่างโจ้

enron

• บุคคลทั่วไป
    Re: เบอร์ช่างโอ๊ดสวนผัก
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 09:11:38 am »
    โทรไปแล้วครับติดแต่ไม่รับสายครับ