• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: อู่ซ่อมเครื่อง ทำบอดี้ ซอยคู้บอน17 รามอินทรา  (อ่าน 312 ครั้ง)

บาส -

• บุคคลทั่วไป

ใครเคยเอารถไปทำที่ร้านนี้บ้างครับ อยากรู้ว่างานเป็นยังงัยบ้างครับ work มั้ยครับ ใครรู้ช่วยบอกเวยนะครับ

[ 21 ส.ค. 2550 , 08:34:30 น

หมู

อยู่แถวนั้นไม่เคยสังเกตเลยแฮะ จะลองมองๆดูก่อน ใครเคยใช้บริการบ้าง
    21 ส.ค. 2550 , 15:51:38 น

จ๊อบ...

เห็นทุกวันเลย...สวนใหญ่เห็นแต่รถแข็งรถสปอท มาจอดทำอ่ะครับ...แต่ไม่เคยใช้บริการ.....อืม....ไม่กล้าฟันธง..ครับ...แฮๆ
    22 ส.ค. 2550 , 12:05:40 น