• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้ตู้ vw ช่วงสั้น เข้ามาคุยกันครับ/ ได้ลองขับแล้วติดใจ มันขับง่ายกว่าช่วงยาวมากๆ น่ารั  (อ่าน 2642 ครั้ง)

• บุคคลทั่วไป
    ช่วงสั้น VR6-1997 อยู่บางนาครับ ใช้งานทุกวันครับ
    27 ม.ค. 2012 , 06:13:32 น

new24

ช่วงสั้น 95 สีแดง อยู่หลัง ม. ธุรกิจบัณฑิตย์คับ
    27 ม.ค. 2012 , 09:53:22 น

มนตรี

ช่วงสั้น เกียร์ธรรมดา 2000ซี.ซี. ปี93 กำลังจะหาเครื่องดีเซล พร้อมเกียร์ออโต ลง ถ้าไม่ได้ เห็นจะต้องตัดใจขาย

bigobe

หวัดดีครับใช้ T4 ช่วงสั้น ปี 93 ใช้งานทุกวันคล่องตัวดี  เกรียธรรมดา ใช้ทุกวันครับ ขับไปซ้อมไปครับ :D :D :D

อาทิตย์

ปี 95
    ประกอบนอกช่วงสั้น
    Auto.
    2.5 gl

ใช้ดีครับ อะไหล่หาง่าย ขับสบาย

เคยมีt3 แต่ตอนนี้หลงรักt4 ก็ตรงขับสบาย อะไหล่หาง่าย

noi

t4 ช่วงสั้นสีแดงวางเครื่องใหม่1mz 3000ccขับมันมากประหยัดกว่าเครื่องเก่าเยอะอยู่ลำปางครับ

pong club 100

• Newbie
    • *
     ;D T4 ปี 95 ครับ อยู่สายไหม ตลาดวงศ์กร ครับ  ใช้แล้วติดใจ 120 -140 ทันใจจริงๆๆ ได้มาครั่งแรก พาไปหาหมอ ผ่าตัดช่วงล่าง หมดไป50,000 บาท ตกใจ ??? อย่าแรง แต่ใช้มา1 ปี แล้ว รู้แล้วว่าคุ้มค่าจริงๆๆๆ :P