• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเบาะเดียวใส่รถตู้ครับ มาจากหัวข้อ - รับตกแต่งภายในรถvolkตู้  (อ่าน 1518 ครั้ง)

tom

• Newbie
    • *
    มี2แบบทั้งหมด4ตัวเป็นหนังแท้ครับ ตัวละ 7,500
    แบบที่ 1

แบบที่ 2

tom

• Newbie
    • *

น้องฟ้า VR6

• Sr. Member
    น่าสน....โอ้ว.....ตัวละ.....ดอกหรือ?
    แต่หมดงบแล้ว ทำไปแยะแล้ว
    ปักหมุดไว้ก่อน

สมชาย

• บุคคลทั่วไป
    มีเบาะแถวท้ายสุดไหมที่เป็นแบบที่นั่งยาวแต่มี3ที่พิงนะครับ

VT3

• Newbie
    • *
    ในรูปเป็นเบาะคนขับเหรอครับ

tom

• Newbie
    • *
    คุณ สมชาย   -มีครับต้องการเป็นเบาะของแท้ที่มากับรถเป็นเบาะผ้าหรือแบบที่เป็นvipเบาะหนังแยกปรับเอนครับ

tom

• Newbie
    • *
    คุณVT3   -ในรูปเป็นเบาะที่ใส่ในห้องโดยสารครับ ความกว้างและความสูงของตัวเบาะจะใหญ่กว่าปกติครับ ถ้าต้องการที่เป็นเบาะคนขับเลยมีครับ แต่คุณVT3จะใส่รถอะไร รุ่นไหนโทรมาคุยดีกว่าครับจะได้รู้ความต้องการและเราจะได้จัดเบาะให้ถูกต้องครับ( มีหลายแบบ )