• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: tournament vw club 9-9-55 ที่บางแสน ติดทะเล  (อ่าน 1387 ครั้ง)

dorn

• Hero Member
    tournament vw club 9-9-55 ที่บางแสน ติดทะเล
    « เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 06:39:40 am »
    ใครรู้ข่าว ส่งข้อมูล ให้ทราบด้วย  เพื่อเพื่อนสมาชิกพาครอบครัวไปดู  และแวะเที่ยว บางแสน 

คิดถึงความหลังเก่าๆ ;) ;) ;) หลายท่านคงมีความรู้สึกดีๆๆอยู่ 8) 8) 8)

หะมู

Re: tournament vw club 9-9-55 ที่บางแสน ติดทะเล
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 03:34:02 pm »
    คุณ dorn ได้ยินมาจากแหล่งไหนหรือครับ เดี๋ยวจะลองถามพรรคพวกแอร์คูลด์ดู ผมทราบแต่ว่าทางกลุ่มโมเดิอร์นบัคเค้าจัด Modernbug Track Day ขึ้นวันที่ ๑๘ พ.ย. นี้ ที่สนามเทพนคร มหาชัย เดี๋ยวจะวานน้องๆ เค้าโพสมาครับ พอดีผมยังไม่ทราบละเอียดนัก

นิก เวนโต้94

• Moderator
    • Sr. Member
    Re: tournament vw club 9-9-55 ที่บางแสน ติดทะเล
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 03:39:45 pm »
    สำหรับ Modernbug Track day เท่าที่มีข้อมูลนะครับ ตามนี้ ถ้ามีรายละเอียดเพิ่มเติม จะเอามาฝากอีกครับ

หะมู

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 07:18:35 pm »
    ขอบคุณคุณนิก เวนโต้94 ครับ ว่องไวดีจัง  หวังว่าคงมีเพื่อนๆ ชาววอเตอร์คูลไปแจมกันด้วยนะครับ งานนี้เป็นของนักเลงโฟล์กล้วนๆ อีกงานนึงครับ

dorn

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2012, 07:09:47 am »
    คุณ vw mobil (ขออนุญาติที่บอกชื่อ)  ได้โพสเข้ามาในweb type2shop เมื่อไม่กี่วันนี่เอง
    เมื่อคืน(10.7.55) ประชุมเรื่องแรลลี่พัทยา(14-15 )นี้ นัดกันว่า วันงานtournamentvw clubจะพาครอบครัวไป meeting และ ไปแตะบอล ช่วงเย็นพักผ่อนทานข้าวเย็นที่หาดบางแสนด้วย ค่ำๆค่อยกลับ

มีเรื่องเครียดๆกันมาเยอะ อยากชวนเชิญเพื่อนฝูงพาครอบครัวมาเที่ยว สร้างรูปแบบสังคมออนไลท์อีกรูปแบบหนึ่ง

สำหรับงาน modernbug track day ต้องดูเวลาใกล้ๆอีกครั้งหนึ่งแต่ไม่ไกลจากที่ผมอยู่

ขอบคุณ คุณนิคเวนโต้ 94  คุณหะมู และขอบคุณ เจ้าภาพทุกงานที่ให้มีกิจกรรมเกี่ยวกับ vw ในเมืองไทย.