• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: โฟสคเวนโต้ ไฟสูงไม่ติด ฟิวใต้คอพวงมาลัยตัวที่ 11 12 ขาด 10A  (อ่าน 942 ครั้ง)

อนูสร

• บุคคลทั่วไป
    อยากถามอาการพี่ๆที่เคยเจอ  อาการไฟสูงไม่ติดเปิดแผงไฟใต้คอพวงมาลัยดูฟิว  10A  ตัวที่  11   12   ขาดใส่ใหม่ใช้ได้ปกติ แป็ปเดียวขาดอีก  ใครเคยเจอบ้างครับ   จะเอาฟิวแอมสูงก่วาใส่กลัวสายไฟลุกไม่กล้า ช่วยแนะนำด้วยครับขอบคุณอย่างสูงไว้ล้วงหน้าครัว

aoh

• บุคคลทั่วไป
    ของผมเคยเป็น(ไฟต่ำ) ก็เลยไปเปิดโคมไฟหน้าดู
    ปรากฏว่าสายไฟมันกรอบและเหมือนจะร้อนแล้วละลาย ฟิวส์มันเลยขาด
    ตอนนี้ก็เลยได้แต่เอาเทปพันแก้ขัดไปพลางก่อน