• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามราคา vento ครับ  (อ่าน 1083 ครั้ง)

Aladin6781

• Newbie
    • *
    ขอสอบถามราคา vento ครับ
    « เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 02:49:10 pm »
    อยากรู้ว่า ราคารถ VENTO CL ปี 97  ป้ายแดง ในตอนนั้น ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ    ;D

lo.0

• บุคคลทั่วไป
    Re: ขอสอบถามราคา vento ครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 03:37:33 pm »
    เราเสนอให้แสนนึงค่ะ รถวิ่งได้ปรกตินะค่ะ โทรมพอท้วมๆ  สนใจเมล์บอกหน่อยนะค่ะ  fontipfontip@hotmail.com

ใหม่

• บุคคลทั่วไป
    Re: ขอสอบถามราคา vento ครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 04:26:05 pm »
     ;D ;D  หมายถึงราคาป้ายแดง ในตอนนั้นอะครับ  อยากรู้ราคา ว่ารุ่นนี้มันเท่าไหร่  ^_^