• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา ฝาท้าย กันชนท้าย ไฟท้าย Golf mk3 Variant ครับ  (อ่าน 750 ครั้ง)

Golf 3 Van

• Full Member
    ตามหา ฝาท้าย กันชนท้าย ไฟท้าย Golf mk3 Variant ครับ

ใครต้องการแบ่งปันชิ้นไหน ช่วยเข้ามาแจ้งราคาให้หน่อยครับ (ถ้ามีรูปก็ดีนะครับ)

หากไม่สะดวก ทิ้งเมล์หรือเบอร์ไว้ จะติดต่อกลับ

ขอบพระคุณมากครับ  :)

Oath

• บุคคลทั่วไป
    Re: ตามหา ฝาท้าย กันชนท้าย ไฟท้าย Golf mk3 Variant ครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2014, 01:47:58 pm »
    มีครับ ครบชุด
    ไฟท้าย

กันชน กับฝาท้าย เดี๊ยวไปถ่ายมาให้ดูครับ อยู่หลังบ้าน หมกอยู่

O86-563-13O7 โอ๊ต