• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามน้ำมันเบรค Volk vento ครับผม  (อ่าน 1138 ครั้ง)

น้องช้าง Vento

• Newbie
    • *
    สอบถามน้ำมันเบรค Volk vento ครับผม
    « เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 09:00:26 pm »
    ผมใช้ volk vento ปี 96 ใช้น้ำมันเบรคยี่ฮ้ออะไร รุ่นไหนดีครับพี่ๆ ขอความคิดเห็นด้วยครับ ขอบคุณมากค้าบบ : )

ทนายรูปหล่อ

• Full Member
    Re: สอบถามน้ำมันเบรค Volk vento ครับผม
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 10:32:40 am »
    เกรด Dot3 ครับ ยี้ห้อดีๆก็ ATE ทั่วไปก็อะไรก็ได้พวกเชลล์ ปตท.ฯลฯ แต่ห้ามเอา Ate ผสมกับยี้ห้อทั่วไปนะครับจะเป็นโคลน คราวนี้แหละชิป...
    เมื่อก่อนผมใช้ยี้ห้อเชลล์ ก็ดีครับ ใช้ยันขาย

...

• บุคคลทั่วไป
    Re: สอบถามน้ำมันเบรค Volk vento ครับผม
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 10:32:57 am »
    ส่้วนตัวใช้ ate dot4 กระป๋องน้ำเงิน ป๋องละ 100 กว่าบาทมั้งครับ

น้องช้าง Vento

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 10:50:21 am »
    ขอบคุณมากๆครับผม  ;D