• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: "ชื่นชุมนุม สุมหัว นัวโฟล์กไทย ก่อนสิ้นปีเอย"  (อ่าน 14378 ครั้ง)

localgame

• Jr. Member
    • **
    คราวนี้ต้องไม่พลาด

โกเล็ก

• Full Member
      >:โกกลัวจังงานเลี้ยงไปตรงกับสัปดาห์ทีสามของเดือนพ.ย 56 จะผ่านวาระที่สามตั้งสามร่างแต่ละร่างล้วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จะๆๆๆๆๆๆๆๆ   :'(

น้องฟ้า VR6

• Sr. Member
      >:โกกลัวจังงานเลี้ยงไปตรงกับสัปดาห์ทีสามของเดือนพ.ย 56 จะผ่านวาระที่สามตั้งสามร่างแต่ละร่างล้วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จะๆๆๆๆๆๆๆๆ   :'(
    นั่นซินะ

ถ้าชนกัน เอาชาติ เอาประเทศก่อน

หะมู

• Hero Member
    ผมนึกว่าหนีลอยกระทงแล้วนา  ดูบรรยากาศก่อนก็แล้วกันนะครับ ยังอีกเดือนกว่าจะถึงวันนัด ถ้ายังไงค่อยว่ากัน ตอนนี้ตั้งธงไว้ก่อน

คนใช้ T4 เหมือนกัน

• บุคคลทั่วไป
    สอบถามนิดนึงครับ..โลตัส แคราย..อยู่ตรงข้ามกับโรคพยาบาลโรคทรวงอกหรือป่าวครับ..คือผมอยู่ต่างจังหวัด..เกรงว่าจะไปไม่ถูกครับ...

น้องฟ้า VR6

สอบถามนิดนึงครับ..โลตัส แคราย..อยู่ตรงข้ามกับโรคพยาบาลโรคทรวงอกหรือป่าวครับ..คือผมอยู่ต่างจังหวัด..เกรงว่าจะไปไม่ถูกครับ...
    ....อยู่ตรงข้ามกับโรคพยาบาลโรคทรวงอกหรือป่าว....
    ถูกต้องครับ

golf 3 มหาชัย

• Full Member
    งานนี้ถ้าไม่ได้ไปคงอดได้เสื้อสินะ

หมู มี เครา

• Jr. Member
    • **
    ตัดพ้อหรือต่อว่าหรือน้อยใจครับคุณกอฟล์3แซวเล่นน่ะครับมาเหอะมากันเย๊อะๆมันจะได้ครึกครื้น ....                   ถ้าคุณไม่มาคุณก็จะคุยกับเขาไม่รู้เรื่อง  ...5555
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2013, 09:33:01 am โดย หมู มี เครา »

หะมู

ช่าย แบบที่คุณหมู มีเคราบอกเลย "ถ้าไม่มา คุณจะคุยกะเค้า ไม่รู้เรื่อง" แต่ แต่ทุกอย่างมักมีข้อยกเว้น ฮิ ฮิ สำหรับบางท่าน มาแล้วก็อาจจะคุยกะเค้าไม่รู้เรื่อง ได้เหมือนกันนะ เพราะดื่มชาเขียวมากไปหน่อยครับ ฮิ ฮิ  ยังไงก็อย่าลืมติดไม้ติดมือมาแบ่งๆ กันนะครับ

ได้ยินเสียงโกเล็กแล้ว แต่ยังไม่ยืนยัน ว่ามาได้  อีกท่านนึงคือคุณวีระ ก็ยังไม่ได้ยินเสียงตอบรับ ฮัลโหล ถ้าทราบแล้วเปลี่ยนครับ

น้องฟ้า VR6

ข่าวที่จะบอกต่อไปนี้ ให้ฟังไว้และติดตามอย่างใกล้ชิด

จะมีการดันกม. ..... (กม.ที่ผ่านวาระ ๑ แล้ว คงคิดออกนะ) เข้าสภาฯในปลายสัปดาห์นี้ ถ้าเป็นอย่างนั้น สภาฯจะพิจารณาวาระ ๒-๓ ประมาณสิ้นเดือนนี้ ซึ่งวันนั้นจะเป็นวันที่ประวัติศาสตร์ไทยต้องบันทึกไว้

ฉะนั้นงาน ๒๗ พ.ย.ของชาว  VWTHAI  เราไม่น่าจะมีการเปลี่ยนแปลง
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2013, 07:37:13 pm โดย T3 Scout »

New24

• Newbie
    • *
    ไม่รู้จักใคร ไปมั่วได้ไม๊ค๊าบ

หะมู

ที่จริงกะจะบอกว่า ต้องถามก่อนว่า คุณมีบัตรหรือเปล่า ฮิ ฮิ  เอาเป็นว่าแค่คุณสามารถเข้ามาโพสถามได้ ก็ถือว่าคุณเป็นสมาชิกแล้วครับ ตอนแรกผมก็ไม่รู้จักใครครับ ตอนนั้นสั่งซื้อเสื้อยืด พอแวะไปรับเสื้อก็พลอยรับความรู้สึกดีๆ มาเพียบ จนกล้าซ่าทุกวันนี้ มาเลยครับ สองมือล้วงกระเป๋า สองเท้าก้าวเข้ามาเลย แค่คุณขับรถเข้ามาพวกเราก็ยินดีแล้วครับ

nc-krabi

• บุคคลทั่วไป
    ข่าวที่จะบอกต่อไปนี้ ให้ฟังไว้และติดตามอย่างใกล้ชิด

จะมีการดันกม. ..... (กม.ที่ผ่านวาระ ๑ แล้ว คงคิดออกนะ) เข้าสภาฯในปลายสัปดาห์นี้ ถ้าเป็นอย่างนั้น สภาฯจะพิจารณาวาระ ๒-๓ ประมาณสิ้นเดือนนี้ ซึ่งวันนั้นจะเป็นวันที่ประวัติศาสตร์ไทยต้องบันทึกไว้

ฉะนั้นงาน ๒๗ พ.ย.ของชาว  VWTHAI  เราไม่น่าจะมีการเปลี่ยนแปลง

;Dแหะๆ คุณ t3 VR6 งาน vwthai  วันที่่ 23/11/56 มิใช่หรือ แต่โกยังกัวๆๆๆวันที่ว่าจังนิ

เด็กโฟล์ค

ไปมาแล้วสองครั้ง ยังตื่นเต้นเพราะ....ที่แห่งนี้ไปไม่ถูก จริงๆ

ใกล้ๆ วันขอเส้นทางด้วยน่ะครับ เอาแบบอ้อมไปได้ ไกลไม่ว่า ขอหนีรถติดได้เป็นพอ

หะมู

ผู้ที่อธิบายทางไปเทสโก้ โลตัส แคลาย ได้แจ่มแจ้งที่สุดคือ คุณหมีขี้เกียจ  น่ากลัวต้องรบกวนอีกสัีกครั้งล่ะครับ