• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้เวนโต้ ขอมือซ้ายหน่อย จ้า please give lefthand for vento  (อ่าน 17266 ครั้ง)

dorn

• Hero Member
    คุณ km ไว ..จริงๆ  ยังพิมพ์กระทู้โน้นยังไม่เสร็จก็มาโผล่กระทู้นี้แล้ว  สมกับที่อยู่ร้อยเอ็ด เจ็ดย่านน้ำเลยครับ คือว่าไปมาทั่ว ปูด ปาดดีครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ พวกมือซ้ายไม่ว่าง ซะแล้ว

โรจน์ แวนโต้

• Newbie
    • *
    สีแดงครับวิ่งอยู่แถวหลังสวนชุมพรครับ

dorn

ผมเพิ่งได้มา อยู่ชุมพร vento cL เกียร์ธรรมดา
         กับ
    สีแดงครับวิ่งอยู่แถวหลังสวนชุมพรครับ

เป็นท่านเดียวกันหรือเปล่าครับ   มีเพื่อนอยู่หลายคน

• Newbie
    • *
    คงอีกไม่นานเราคงจะได้ทักทายกัน ถ้าอยู่ชุมพรเพราะโฟคบ้านเรามีน้อย

dorn

เพื่อนที่อยู่หลังสวน โทรมาทัก บอกว่าอยู่หลังสวนเหมือนกันแต่เป็นถนนหลังสวน หลังสวนลุ่ม

โดนแซว ทางอากาศเลย

เสาไฟ

• Newbie
    • *
    ผมใช้เจ้าโตสีเขียวอยู่อยุธยาครับ เป็นมือที่สามครับ ได้มาหกเดือนแล้วครับ

• Newbie
    • *
    หวัด----ดีเช่นกันขอโทษที่ไม่ค่อยได้มาทักทายเพราะช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเก็บมังคุดเริ่มออกมากแล้ว

dorn

up date ครับ ใครยังตกค้าง เร็วๆมีเรื่องมาบอก..........

Beauz vento

• บุคคลทั่วไป
    สวัสดีค่ะ ชื่อโบค่ะ ซุ่มอยู่ในนี้หลายปี ถือโอกาสแนะนำตัวด้วยคนค่ะ ใช้vento มา8ปีแล้ว ที่บ้านซื้อตั้งแต่ป้ายแดงค่ะ คอนเฟริมว่าไปได้ทั่วไทยจริงๆ

dorn

คุณ โบ ครับ  สมัครเป็นสมาชิกหรือยังครับ............

ช่วงนี้ หายยาว  คงต้องอัดฉีด..........................

คงต้อง  up   บ่อยๆ....................................

Beau vento

• Newbie
    • *
    สมัครไปแล้วครั้งนึง นานมากแล้ว ลืมพาส

สมัครใหม่แล้วค่ะ :)

dorn

ไวจัง

vw vento 16 วาวล์

ไม่ใด้มา อัฟเพิ่ม แต่จะมาบอกว่ารถสวยมากเลย อมล้อกำลังดี มีชายล่าง  มีปอดไลฟ์ กระจังหน้าสองแบบ หล่อมากเลย  ตาร้อนๆๆๆๆ 8)

Beau vento

• Newbie
    • *
    ขอบคุณค่ะ ;D ;D ;D

พจน์

ฝากไว้ในอ้อมใจด้วยคันนึงนะครับ(ปล.ตอนนี้ไม่ได้ใส่ rack แล้ว  :'( )
    ผมอยู่กรุงเทพครับแถวๆปทุมวัน เจอกันก็ต๊อปไฟทักได้นะครับ ^^