• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้เวนโต้ ขอมือซ้ายหน่อย จ้า please give lefthand for vento  (อ่าน 17269 ครั้ง)

dorn

• Hero Member
    ดีครับ  เป็นอีกแนวทางหนึ่ง  ต้องลองทำดู เอ้า จะใช้นิ้วไหนก็เลือกเอาเองเลยครับ

dorn

ลอง up

dorn

ลอง up อีกครั้ง

หะมู

ไม่ทราบหายไปไหนกันหมด รู้สึกเงียบเหงาจัง สายเวนโต้มีเยอะแยะ แต่ทำไมมีใครสนใจยกมือเลย

vw vento 16 วาวล์

• บุคคลทั่วไป
    ยกมือด้วยครับ.หวังว่าคงทัน  ผมใช้แวนโต้ครับ  สีแดงครับ  ปรกติจะจอดอยู่บ้าน  ใช้เวฟ กะ ฟีโน่ ถ้าไม่ปกติ ก็จะแรดๆ อยู่แถว ระยอง บ้านฉาง แต่...ตอนนี้มีที่ใหม่ ถึงสัตหีบนู่น เกือบๆ พัทยา (ไปลงเรียน ไทย ออส) ภาคพิสดาร เอ้ย! ภาคสมทบ ทุกอาทิตย์ ครับ   ปอ ปลา ลอ ลิง  เวนโต้ของผม มันเป็นมากกว่า เหล็กเยอรมัน ใส่ล้อ มันมีคุณค่าทางจิตใจ  เปรียบใด้ดั่ง  นางฟ้า และ ปีศาจ  ในคนๆเดียวกัน  หุ..ๆๆๆ ;D

dorn

หายไปนาน มาวันสิ้นเดือน 

ยิ่งเรียนยิ่งสูง  ยิ่งสูงยิ่งหนาว

ดีครับ  หนับหนุน

คนเมืองฉะ

• Jr. Member
    • **
    สีเทา(ตะกั่ว)ครับ อยู่ฉะเชิงเทรา ใช้ทุกวัน กอไก่ งองู แปดสี่......... กทม.ก็เข้า เชียงใหม่ก็เคยไป เที่ยวมาทั่วเลยครับ ไม่มีปัญหาจุกจิกกวนใจ

vw vento 16 วาวล์

หายไปนาน มาวันสิ้นเดือน    ตอบ.โรงงาน shud down ครับ มิอาจใกล้คอมใด้เลย  :(

ยิ่งเรียนยิ่งสูง  ยิ่งสูงยิ่งหนาว    ตอบ.ผมว่าเรียนไม่สูง ง่ะ หนาวกว่า  :'(

ดีครับ หนับหนุน                ตอบ.งั้นขอเงินค่าเทอม ค่าหน่วยกิจ  ค่าน้ำมัน ค่ากิน ค่าหอพัก ค่าช๊อปแบรนเนมส์ ค่าบำรุงหน่อยนะป๋าขา   ;D      คิ๊.ๆๆๆๆ

บุคคลทั่วไป

ผมใช้เวนโต้ 94 เกียร์ธรรมดา ติดแก๊ส ธล-8814 สีแดง อยู่แถวอ่อนนุช pop_volvo@hotmail.com ขอเข้ากลุ่มด้วยคนครับ

dorn

หายไปนาน มาวันสิ้นเดือน    ตอบ.โรงงาน shud down ครับ มิอาจใกล้คอมใด้เลย  :(

ยิ่งเรียนยิ่งสูง  ยิ่งสูงยิ่งหนาว    ตอบ.ผมว่าเรียนไม่สูง ง่ะ หนาวกว่า  :'(

ดีครับ หนับหนุน                ตอบ.งั้นขอเงินค่าเทอม ค่าหน่วยกิจ  ค่าน้ำมัน ค่ากิน ค่าหอพัก ค่าช๊อปแบรนเนมส์ ค่าบำรุงหน่อยนะป๋าขา   ;D      คิ๊.ๆๆๆๆ
    ค่าเทอมค่าหน่วยกิจ ไปจ่ายช่วยคนอื่นหรือเปล่า ;D

ไพโรจน์

ผมเพิ่งได้มา อยู่ชุมพร vento cL เกียร์ธรรมดา

dorn

ผมเพิ่งได้มา อยู่ชุมพร vento cL เกียร์ธรรมดา
    ยินดีที่รู้จักครับ  สีอะไรครับ  วิ่งแถวนั้นหรือครับ มีปัญหาอะไรก็ส่งข่าวมานะครับ

bb

มายกมือด้วยคนครับ  vento 96 สีบรอนซ์เงิน ทะเบียน ชศ8808 กทม  วิ่งแถวๆ จรัญ13  บางแคสาย1   ไม่ไกลจากนี้เท่าไปร่  วิ่งไกลสุดก็ขับไปหาช่างที่ราชบุรีครับ

dorn

คุณ bb Gun ครับ ยินดีด้วยครับ พวกมือซ้ายไม่ว่างเพราะยกอยู่

km

• Newbie
    • *
     :) ด้วยคนครับ ผมเป็นคนขับรถไห้พระอาจารย์ครับ  อยู่ร้อยเอ็ด เวนโต้ ปี94 สีดำครับ
    ----------------  รถวัด --------------