• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจกบังลมหน้ารถโฟล์คพาสสาทปี 1995  (อ่าน 843 ครั้ง)

สันติ วิเศษธนากร

• Newbie
    • *
    รบกวนสอบถามว่ามีที่ไหนรับเปลี่ยนกระจกบังลมหน้ารถโฟล์คพาสสาทปี 1995 บ้าง ช่วยแนะนำให้ด้วยครับ พอดีฟิล์มกันแดดรถหมดอายุ ไปให้ร้านเปลี่ยนฟิล์มใหม่ให้ ทางร้านไม่กล้าเปลี่ยนเพราะเห็นกระจกบังลมหน้ามีรอยร้าว กลัวกระจกจะร้ายมากขึ้นเพราะเขาต้องใช้ไดร์ความร้อนเป่าฟิล์มให้แห้งติดกระจก เลยแนะนำผมให้ไปเปลี่ยนกระจกบังลมหน้าก่อน
    ขอบคำแนะนำจากสมาชิกท่านอื่นๆ ช่วยแนะนำร้านให้ด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ดำ b.4

• Jr. Member
    • **
    Re: กระจกบังลมหน้ารถโฟล์คพาสสาทปี 1995
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2015, 09:48:51 am »
    อยู่แถวไหนครับ