• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งรับก๊อฟแวนหน่อยค่ะ....  (อ่าน 1215 ครั้ง)

fontip

• Newbie
    • *
    ตั้งรับก๊อฟแวนหน่อยค่ะ....
    « เมื่อ: ตุลาคม 26, 2012, 12:22:36 am »
    ขอราคาพอท้วมๆนะค่ะ ไม่ต้องสวยมากก็ได้ (กลัวแพง) ใครกำลังจะขาย เมล์บอกหน่อยนะค่ะ fontipfontip@hotmail.com

หะมู

• Hero Member
    Re: ตั้งรับก๊อฟแวนหน่อยค่ะ....
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2012, 01:13:46 am »
    แหะ แหะ ไม่มีก๊อล์ฟแวนมาขายนะครับ แต่เห็นอะไรที่เกี่ยวกับกอล์ฟ แวเรี้ยนท์ แล้วมันอดสาระแนไม่ได้ครับ ขอให้หาเจอเนื้อคู่ที่ใช่นะครับ จะได้มาเป็นเพื่อนกัน ถ้าหาจากเพื่อนๆ ในเว๊ปนี้ไม่ได้ ลองเข้าไปดูใน taladrod.com สิครับเห็นมีราคาท้วมๆ อยู่ไวๆ นะครับ  แล้วถ้าได้มาแล้ว อย่าลืมแวะเข้ามาโพสสรรพคุณด้วยนะครับ มีกระทู้รวบรวมจำนวนรถแวเรี้ยนท์อยู่ในบอร์ดนี้ครับ ตอนนี้รวบรวมได้เจ็ดสิบกว่าคันแล้ว หวังว่าคันของคุณจะมาร่วมแจมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ