• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: VW ยังใช้จานจ่ายแบบทองขาวนี่โบราณนักหรือไง  (อ่าน 538 ครั้ง)

• บุคคลทั่วไป
    คือผมก็ไม่เก่งเรื่องรถนักหรอกนะครับ แต่พอดีผมไปทำความสะอาดจานจ่ายแล้ววิ่งดีขึ้นก็เลยเล่าให้เพื่อนฟัง เพื่อนก็เลยว่า ว่าทำไม VW โบราณจัง ยังใช้แบบนี้อยู่อีกหรือ รถญี่ปุ่นไปถึงไหนแล้ว อันนี้ผมก็ไม่รู้จะเถียงยังไง ได้แต่บอกว่า "กูพอใจ" แต่ก็อยากรู้ว่าแบบทีEVW ใช้อยู่นี่ไม่ดีหรือไงครับ
    [ 20 พ.ย. 2543 , 08:09:46 น