• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: มียางอะไหล่อยู่หนึ่งเส้น ยินดียกให้คนที่อยากได้  (อ่าน 1636 ครั้ง)

• บุคคลทั่วไป
    ยาง Michelin MXF Club ขนาด 195/60 R14 ทีแรกจะใช้เป็นยางอะไหล่ แต่ตอนนี้ไม่มีที่เก็บแล้ว เสียดายที่ดอกยางยังดีอยู่ มี 1 เส้น ยกให้ฟรี ใครอยากได้มาลงชื่อไว้ จะได้นัดมารับไปครับ

หมายเหตุ : มีข้อแม้อยู่ว่า จะยกให้เฉพาะท่านที่มีชื่อเป็นสมาชิกชมรมเท่านั้นนะครับ

[ 30 พ.ย. 2543 , 08:46:41 น

แผน

ใจดีจังเลย สวัสดีครับคุณอนุรัตน์
    30 พ.ย. 2543 , 15:54:56 น

กิตติพงษ์ สุพรรณวิบูล

ขอขอบคุณล่วงหน้ามา ณ ที่นี้ด้วยครับ

หนุ่ม

1 ธ.ค. 2543 , 05:57:45 น

อนุรัตน์

เอ....
    คุณแผน มาสวัสดี
    คุณกิิติพงษ์ มาขอบคุณ
    แต่...ไม่เห็นมีใครบอกว่าอยากได้กันเลยนิ
    ;-)

2 ธ.ค. 2543 , 22:11:17 น

อนุรัตน์

มา confirm กันไว้ก่อนนะครับ ถ้ามี meeting คราวหน้าผมจะใส่ท้ายรถไป ผู้โชคดีท่านแรกที่ได้ลงชื้อไว้แล้วผมเจอหน้าก่อน ก็รับไปเลยฟรีๆ
    4 ธ.ค. 2543 , 10:53:46 น

กิตติพงษ์

ผมอยากๆด้เช่นกันครับ เอาเป็นว่าผมจะติดต่อคุณได้อย่างไรครับ  รถคุณเป็นรุ่นใดถ้าไปจะสังเกตได้อย่างไรครับ และจะมีนัดเมื่อไรครับผมยังไม่เคยไปเลยครับ ต้องทำตัวอย่างไร จะว่าสมาชิกใหม่ก็ใช่ครับ
    6 ธ.ค. 2543 , 06:07:45 น

อนุรัตน์

อยากเห็นรถผมดูได้ที่หน้า Members คลิกที่ส่วน WaterCooled ในรายชื่อจะมี link ให้เราคลิกไปดูรูปของสมาชิกแต่ละท่านที่ส่งรูปขึ้น web page ไว้

เวลามีนัด Meeing ส่วนใหญ่เรามาประกาศกันใน Club House นี่แหละครับ

ถ้าถามว่าทำตัวอย่างไร.... คำตอบคือทำตัวสบายๆ ครับ สมาชิกทุกท่านเป็นกันเอง มาเจอกันครั้งแรกก็ประทับใจแล้วล่ะ

6 ธ.ค. 2543 , 08:19:53 น

โอ

ผมมีขอบ 15 standard รถโฟล์คให้ฟรีเหมือนกัน อิ อิ
    6 ธ.ค. 2543 , 21:33:38 น