• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากติดเซ็นเซอร์ หรือ กล้องหลัง passatv5 06  (อ่าน 756 ครั้ง)

SirRamirez

• Newbie
    • *
    รบกวนสอบถามซักนิด
    ท่านใหนเคยติดมาบ้างช่วยแนะนำผมด้วย
    พอดีผมไม่เคยใช้รถยุโรปมาก่อน
    รุ่นนี้สามารถติดแบบรถยี่ปุ่นทั่วไปได้หรือป่าวครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบเลยนะครับ
    รถพึ่งซื้อมาได้อาทิตนึงฝากตัวด้วยครับ

น้องฟ้า VR6

• Sr. Member
    Re: อยากติดเซ็นเซอร์ หรือ กล้องหลัง passatv5 06
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 02, 2014, 04:21:29 pm »
    ไม่ปัญหาครับ

ได้ทั้ง 2 อย่าง หรืออย่างหนึ่งอย่างใด

ถ้าเป็นผมเอาทั้ง 2 อย่าง เห็นภาพและได้ยืนเสียงด้วยเลย