• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจเปลี่ยนเครื่อง passat 1.8 เป็น 1.8T ใครมีประสบการณ์บ้างครับดีหรือไม่ดียังไง  (อ่าน 7894 ครั้ง)

โกเล็ก

• Full Member
     ;Dน้องหมู ผ.บ ฝากถามช่างเสน่ห์ ว่าๆๆๆๆๆๆๆห้องเกียร์รถหรูของกระบี่ไกล้เสร็จแล้วยังๆๆๆๆๆ

ทนายรูปหล่อ

• Full Member
    อ๋อรับทราบครับ น้องหมูมีเครา

VWClubB5

• Newbie
    • *
    1.8T ก็ดีครับ อัตราเร่งดี ขับสนุก แต่ถ้าได้หัวติดเครื่อง V6 30v มาก็เป็นอีกตัวเลือกได้ครับ ทางไกลขับสบาย อะไหล่ใกล้เคียงกับพวก Audi เช่นกัน ถ้าใช้ในเมืองเป็นหลักก็ 1.8T ครับ

หะมู

• Hero Member
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ครับ ขอบอกโกเล็กกะคุณทนายรูปหล่อหน่อย ซุ้มเนี้่ยไปขอยืมขับยังไงก็ไม่ได้หรอกครับ แต่ถ้าเป็นสาวๆ รุ่น ๑๘ นวลๆ เนียนๆ ละก้อ ไม่ต้องออกปากหร๊อก พวกจัดให้แบบหนักๆ เลยครับ ฮิ ฮิ