• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้รู้ด่วนครับ ถามเรื่องการใส่สายพาน T4 ครับ หาตัวงัดสายพานไม่เจอ  (อ่าน 1030 ครั้ง)

ton_vigo

• Newbie
    • *
    ถามเรื่องการใส่สายพาน T4 ครับ หาตัวงัดสายพานไม่เจอ พอดีสายพานมาขาดที่ ตจว อะครับ ช่างแถวนี้ใส่ไม่ได้เพราะหาตัวงัดลุกลอกตั่งสายพานไม่เจออะครับ

พอดีคำ

• บุคคลทั่วไป
    อยู่ตรงบริเวรเหนือพูเล่ย์ตัวใหญ่ๆ มองจากด่านล่างขึ้นไปจะเห็นเป็นแขนเท่านิ้วก้อยแล้วมีลูกลอกเป็นล่องติดอยู่ด้วย สามารถดันด้วยคีมล็อคจับดับ หาอะไรมาดันที่ปลายคีมล็อคอีกที

โกเล็ก

• บุคคลทั่วไป
    ถามเรื่องการใส่สายพาน T4 ครับ หาตัวงัดสายพานไม่เจอ พอดีสายพานมาขาดที่ ตจว อะครับ ช่างแถวนี้ใส่ไม่ได้เพราะหาตัวงัดลุกลอกตั่งสายพานไม่เจออะครับ

โกอยากทราบว่าเป็น T4 2.5 หรือ T4 VR6 ครับ เพราะ 2 รุ่นเครื่องคนละตัวครับคุณ ตัน  :)