• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้ว...มาแล้ว....ภาพเก็บตกบรรยากาศ....รวมพลคนคนขับ VW อยากเจอหน้ากัน ปี 2013......!!  (อ่าน 18462 ครั้ง)

JOEY_BARON

• Jr. Member
    • **
    คราวหน้าไม่พลาดแน่ครับ ไม่มีเพื่อนไป พอดี คุณ Jey B4 บวชอยู่ซะนี่ รบกวนถามหน่อยครับ สติกเกอร์มีแจกป่าว

ครับผมได้มารุ่นที่ พี่เต่าB4 ทำเสื้อ ลอกหมดแล้วครับ ที่ช่างเสน่ มีป่าว จะแวะเข้าไปเอาซะหน่อย (ขอโทษนะครับที่

เสียมารยาทขอ อยากได้จริงๆๆ)

สติ๊กเกอร์ยังมีครับ รุ่นนี้เป็นรุ่นใหม่ซึ่งปรับแก้ เป็น http://vwthai.santeesuk.com แล้วครับ..........เดี๋ยวผมจะเปิดกระทู้แจกอีกทีครับผม......คุณหนูหริ่ง1

เด็กโฟล์ค

• Sr. Member
    ยังเหนียวแน่นเหมือนเดิม ถ้าผมไม่ติดงานคงได้ไปแน่ๆ ขนาดติดงานใจยังนึกถึงว่าจะไปยังไง กี่โมง จนสามทุ่มสี่ทุ่ม งานไม่เสร็จจึงตัดใจว่าคงไม่ได้ไปแล้ว คนคุ้นหน้ามากันตรึม แต่ละคนเข้มๆ ทั้งนั้น รู้สึกดีใจไปด้วยที่หลายๆ ท่านยังใช้ VW แต่ไม่ยักกะมี B4

mr.boone

• บุคคลทั่วไป
            ขอบคุณอย่างมากมายครับคุณหะมู อุตส่าห์พิมพ์ซะเยอะเลยไม่รู้ปวดตาหรือเปล่า วันหลังจะเอาชาเขียวไปให้ล้างปากจะได้หายปวดตา แต่อาจจะปวดตับแทน ผมอ่านไปเลื่อนดูภาพไปเพื่อจะได้รู้ว่าคนใหนชื่ออะไร เล่นเอาตาลายไปเหมือนกัน ความจริงงานแบบนี้แม้จะมีรายชื่อหมดทุกคนแต่ก็จำไม่ค่อยได้หรอกครับว่าใครเป็นใคร ไป 10 คนก็จำได้ซัก 5คนก็เก่งแล้ว ที่คุณหะมูบอกมานี่ก็เกือบๆ10แล้วนะ นับว่าเยี่ยมครับ ผมจะพยายาม mem.หน้าตาของพวกเราไว้ให้มากที่สุด ผื่อคราวหน้าเจอกันจะได้ทักทายกันได้...ขอบคุณอีกครั้งครับ

เกือบผิดตัวจริงๆครับคุณโจอี้-บารอน ก็บอกว่ารถคุณพวงมาลัยแข็งตอนถึงงาน ได้น้ำมันเกียร์ของคุณวีระมาเติมเลยเบาเหมือนเดิม แล้วก็มีคนถ่ายรูปคู่กับรถคันที่มีกระป๋องน้ำมันเกียร์ตั้งอยู่ ผมก็ต้องเดาเอาว่าเป็นคุณโจอี้แน่ๆ แต่ผิดตัวใช่ป่าว  เอาตามรูปหลังนี่แน่นะ..mem.แล้วครับ

alfa01

• Newbie
    • *
    • ชอบในสิ่งที่ทำ+ทำในสิ่งที่ชอบ=ความสุข
    อยากได้จังสติ๊กเกอร์ vwthai....ทำไงดีครับ

วีระ

• Full Member
    หลังงาน ผมติดธุระยาวเลยครับ ขออภัยทุกท่านที่มาแจมช้าหน่อย

จำได้แค่ครึ่งแรก  ครึ่งหลังจำอะไรไม่ได้เลย ข้าแต่ศาลที่เคารพ.. ขอลดโทษเหลือแค่ รอลงอาญา

หะมู

• Hero Member
    ที่คุณวีระติดธุระยาวน่ะ หวังว่าคงไม่ใช่ไปบำเพ็ญประโยชน์เพื่อสังคมนะครับ ฮิ ฮิ  ผมน่ะลุ้นจังเลย แต่ยืนยันแทนได้ว่าคุณวีระยังมีสติดีเยี่ยม แต่การตอบสนองอาจจะช้าไปหน่อย นับถือครับ นับถือ  โกเล็กมีคู่่ปรับแล้วล่ะครับ

โกเล็ก

ที่คุณวีระติดธุระยาวน่ะ หวังว่าคงไม่ใช่ไปบำเพ็ญประโยชน์เพื่อสังคมนะครับ ฮิ ฮิ  ผมน่ะลุ้นจังเลย แต่ยืนยันแทนได้ว่าคุณวีระยังมีสติดีเยี่ยม แต่การตอบสนองอาจจะช้าไปหน่อย นับถือครับ นับถือ  โกเล็กมีคู่่ปรับแล้วล่ะครับ
      ยินดีครับ ไหนมิสติ้งนานๆครั้งหนักไปนิดโดนปรับทั้งคู่โกก็ยอมแต่ตอนบำเพ็ญประโยชน์เพื่อสังคมโกขอไปทำที่กระบี่ไม่รู้ได้ป่าว ;D น้อง ทนายรูปหล่อ

พจน์ 085-519-6955

• Newbie
    • *
    ภาพเพิ่มเติมฝากมาจาก คุณหญิง แวเรี้ยน ครับ  ;D

น้องฟ้า VR6

• Sr. Member
    แจ่ม แจ่ม

ขอบคุณครับ

ยังไงๆ 14 ก.ย.อย่าลืมแวะ โลตัส สนามบินน้ำนะคร้าบบบบ

พจน์ 085-519-6955

• Newbie
    • *
    รูปจาก คุณหญิง แวเรี้ยน

auto_402

• Newbie
    • *
    ผมรอกระทู้ sticker อยู่คร้าบ
    จัดกันชลบุรีเมื่อไหร่จะขอไปแจมด้วยคนครับ

หะมู

• Hero Member
    คุณ auto_402 อยู่ชลบุรีเหรอครับ ไม่ทราบใช้กอล์ฟ แวเรี้ยนท์ หรือเปล่าครับ

auto_402

• Newbie
    • *
    ผม vento ครับ เทาควันบุหรี่ :D

โกเล็ก

คุณ auto_402 อยู่ชลบุรีเหรอครับ ไม่ทราบใช้กอล์ฟ แวเรี้ยนท์ หรือเปล่าครับ
      คุณ หะมู ในรูปข้างบนสีแดงเป็นรถของใครสีแสบตาเครื่องก็แสบใจดีจัง