• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าจุกปล่อยหม้อน้ำรถ เวนโต้ มันอยู่ตรงไหน?  (อ่าน 1537 ครั้ง)

นีโน้

• บุคคลทั่วไป
     :-[ :P หาไม่เจอครับอยู่ตรงไหนครับ...พอดีอยากจะเปลี่ยนถ่ายน้ำในหม้อน้ำรถบ้าง..

ทนายรูปหล่อ

• Full Member
    มันอยู่ด้านล่างประมาณฝั่งคนนั่งข้างได้ครับ แต่ถอดลำบาก ผมว่าถอดที่ท่อน้ำจะง่ายกว่าครับ

นีโน้

;Dเหรอครับขอบคุณมากๆ...ถอดท่อน้ำน่าจะดีกว่าจริงๆแต่ต้องหากาวดีๆมาไว้ทา

ทนายรูปหล่อ

• Full Member
     ตั้งแต่ใช้รถมาไม่เคยใช้กาวทาเลยแค่เข็มขัดรัดดีๆก็น่าจะอยู่ เพราะถ้าทาไม่ดีกาวตัวนี้จะวิ่งเข้าไปในระบบน้ำเข้าไปอุดตันในแหม้อน้ำนะครับ ระวังด้วย

นีโน้

:) ;) :D ออ ใช่ครับขอบคุณที่แนะนำอีกครั้ง