• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่ารถ VW T3 ปี 91 ใครพอรู้อู่ไหนรับติดตั้งพวงมาลัยเพาเวอร์บ้างขอคำแนะนำ  (อ่าน 1842 ครั้ง)

,ครู T3

• บุคคลทั่วไป
     อยากติดตั้งพวงมาลัยเพาเวอร์ให้รถตู้ T3 ปี90 ใครพอรู้แหล่งติดตั้งบ้างครับ ขอเบอร์โทรด้วยขอบคุณครับ

น้องฟ้า VR6

• Sr. Member
    ลองโทร.081 754 6774 ปรึกษาดูครับ

ครู T3

• บุคคลทั่วไป
     -ขอบคุณครับ ของคุณT3 scot เป็นรุ่นพวงมาลัยเพาเวอร์มาจากนอกหรือครับ

น้องฟ้า VR6

• Sr. Member
    T3 ของผม เป็น power บ้านเรา ของ toyota ครับ ซื้อมาก็มี power ติดมาแล้ว

เคยคุยกับช่าง เขาบอกว่า ได้กับหลายยี่ห้อครับ

dorn

• Hero Member
    คุณครู t3 ครับ

ลองเข้า type2shop พวก t3 มีเยอะ ขอคำแนะนำได้ที่อาจารย์ใหญ่ประจำเวป

แล้วจะรอ